LEVIN ในฝัน

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย GDMN, 10 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    เห็นแล้วเหมือนฝันไป:)
    ทำได้เหมือนออกมาจากในหนังสือเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 เมษายน 2007
  2. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    สวยมากๆครับ ke10 หรือ 20 ครับ

3. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ล้อกับยางสวยมาก ๆ คับ

4. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    สวย คำเดียว

5. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    แอบถ่ายหรอ เดี๋ยวไปฟ้องเจ้าของ ยี่งไม่อยากให้ใครรู้

6. aka_23

aka_23 New Member Member

87
    0
    0
    อ้าว..! โดน ปาปารัชซี่ แอบถ่ายไปซะงั้น:spy: :photo:

7. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
    สวยแจ่มเจ๋ง

8. GDMN

602
    1
    0
    เรืยนท่านเจ้าของรถและผู้ดูแล
    คือว่าผมไม่ทราบครับ พอดีไม่มีใครอยู่รอนานมากไม่มีอะไรทำเห็นรถสวยมากครับ ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์
    เลยถ่ายไว้เล่นๆไม่คิดว่าพี่จะไม่อนุญาติให้ถ่าย และไม่มีเจตนาใดๆในทางไม่ดีครับ ฝากขอโทษด้วยครับผมจะลบภาพให้ครับ
    GUN

9. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    ไม่ไดว่าอะไรครับ gun แต่ พี่เจ้าของรถเค้าไม่อยากให้ใครรู้ ขนาด xo มาขอถ่ายยังไม่ได้เลยครับ

เค้าอาจ จะกลัวภัยต่างต่าง ใว้เป็นที่รู้กันว่ารถคันนี้ที่สุดแห่ง ke25/te27 ของเมืองไทย

10. pecx86

pecx86 New Member Member

60
    0
    0
    ว๊า มาดูไม่ทัน ลบไปซะล่ะ คันไหนเอ่ย ส้ม หรือ แดง

11. GDMN

602
    1
    0
    น้องส้ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้