ได้ AE86 มาใหม่

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย Drift Entertainment, 18 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    พึ่งได้มาใหม่ (เสียเงินอีกแล้ว)

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ดีใจด้วยพี่ jimmy เห็นพี่ตั๋นเล่าให้ฟังเมื่อกี้แล้ว

3. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    ดีใจด้วยครับ อยากเป็นเจ้าของกะเขาบ้างจัง

4. dr7ft

dr7ft New Member Member

58
    0
    0
    งั้นๆ....

ไม่อิจฉาเลย......ไม่เล้ย..... :cry:

5. mamepokko

mamepokko New Member Member

21
    0
    0
    หามาจากไหนเนี่ย

6. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    คันที่ 3 แล้ว

แต่งแล้วก็ขาย ย้ายกลับเมืองไทย
    แต่คราวนี้ ถ้าย้ายกลับ จะเอากลับไปด้วย

7. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    เอากลับมาผมยืมขับไปหล่อที่มหาลัยซัก 2 วันนะ...

8. dr7ft

58
    0
    0
    เอามาไทยจะไปดักทุบ........ ทุบๆๆๆๆ :mad:

9. GDMN

602
    1
    0
  10. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    if you do that. i will eat your child!!!!!!!!!!!!!!!!!

11. dr7ft

58
    0
    0
    ผมก็รู้อ่ะนะว่าพี่ชอบ " กินเด็ก " แต่ไม่ได้คิดว่าจะหมายถึงเด็กอย่างงั้น

ตกลงพี่กิน " เด็ก " ไปกี่คนแล้วอ่ะ ? ฮี่ๆๆๆ :D

12. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    เด็กไม่อร่อยหรอก รุ่นเดียวกันนี่แหละ ไม่ต้องสอน

เอาคันนี้ไปขับไหม

13. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    ยินดีด้วยคับ สวยจัง

14. dr7ft

58
    0
    0
    รูปสุดท้ายเหมาะกับพี่จิมมี่มากๆครับ

15. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    อยากได้ซักคัน จังง ...............*****

16. gowest

gowest New Member Member

89
    2
    0
    SR-5 ใช้ใหมครับ

ถ้าใช้ Jimmy ขับ crown VIP
    ผมโก จําได้เปล่า

17. Drift Entertainment

1,131
    18
    0
    GT-S ครับ

จำได้ครับ ตอนนี้มีรถอะไรบ้างแล้วเนียะ?

update นิดหน่อย

SSR Dori2
    Vertex back bumper

18. akec210

akec210 New Member Member

20
    0
    0
    ขอโทษครับ ที่ขัดจังหวะ คุณ jimmy ครับ trueno หาง่ายไหมครับใน usa
    คือผมดูใน web แล้วราคารถไม่แต่ง เครื่อง caburator ไม่ใช่ sr5 4age ราคาไม่แพงเท่าไร
    พอดี พี่ชายอยู่ chicago ว่าจะให้หาสภาพวิ่งได้ มาเปลี่ยนเครื่องที่เมืองไทย แต่กันชนหน้า หลังไม่เหมือนตัว japan เลย ยกเว้นพวกใส่ชุดแต่งนะครับ ไม่ทราบว่าค่าขนส่งประมาณเท่าไรพอทราบไหมครับ คิดจะเอากลับไทยบ้างครับ พี่อยู่อีกประมาณ ๒ ปี ตามกฎ ปีครึ่งพอดี
    akec210

19. GDMN

602
    1
    0
    wow

มากันมากๆนะครับ
    อยากให้มีมากๆนะครับ
    จะได้มีเพื่อนมากๆ:D

20. akec210

20
    0
    0
    รถคุณmy น่าจะแรงมี inter ด้วย ให้เดา ไม่ใช่ 4agze turbo แน่ๆ

21. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    รถสวยจังเลยคับจิมมี่

22. HondaTwinCam.co.jp

HondaTwinCam.co.jp New Member Member

60
    0
    0
    สวยมาก ๆ เลย

ได้ใจไปเลย

23. Drift Entertainment

1,131
    18
    0

sr-5 มากับเครื่อง 4ac Caburator
    gt-s มากับเครื่อง 4age fuel injection

ราคาค่าขนส่งประมาณ $1200-1500

แต่พี่คุณต้องเป็นเจ้าของรถอย่างตํา 1 ปี

24. akec210

20
    0
    0
    เข้าแล้วครับขอบคุณมากครับ หาใน net ต่อไปครับ พี่อยู่อีก 2ปี คงทัน หา ในebay แพงมากเลยกำลังดูอยู่ใจเย็นได้ครับไม่รีบ น้องชายอยู่อีกคนแต่คนละรัฐเรียน PHD อีกหลายปีกว่าจะกลับมี option เสมอยังสบายใจอยู่ครับ ขอบคุณมากๆๆๆที่สุด
    ลำบากเพราะรัก 86
    akec210

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้