ขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย อ้วน อุดรฯ, 4 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อ้วน อุดรฯ

อ้วน อุดรฯ New Member Member

2
    0
    0
    คันนี้เป็นรถรุ่นไหนครับ ปีอะไร มีกี่เวอร์ชั่นครับ
    ขอรายละเอียดหน่อยนะครับ

2. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    daihatsu atrai ปีอะไรไม่แน่ใจนะ แต่ประมาณ 94 น่ะ
    ถ้าจะเอาละเอียดจะไปดูมาให้ ส่วนเวอร์ชั่นมีเยอะมาก ถ้าจะให้บอกแบบละเอียดคงลำบากนะ เพราะเราอ่านภาษาญี่ปุ่นไม่ออก อิอิ

3. อ้วน อุดรฯ

อ้วน อุดรฯ New Member Member

2
    0
    0
    มีลิ้งค์ไหมครับ จะได้เข้าไปดูเองครับ

ขอบคุณมากครับ

4. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    เข้าใจว่าเทพเค้าน่าจะดูจาก Catalog ของเค้านะครับ
    ไม่น่าจะดูจากเวป เด่วรอเจ้าตัวมายืนยันอีกทีครับ

5. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    ต้องขอโทษด้วยที่ตอบช้า
    ตามที่คุณปาล์มบอกครับ เราใช้ดูจากหนังสือของญี่ปุ่นน่ะครับ

6. GAPSI

GAPSI New Member Member

13
    0
    0
    น่าใช้

รถรุ่นนี้น่าใช้งานจังเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้