+ + + มีใครรู้จักอู่ซ่อม Honda ดีๆเก่งๆ ใน จ.พิษณุโลก บ้างไหมครับ + + +

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย March .._.., 4 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    มีพี่ๆคนไหนรู้จักอู่ซ่อมรถ Honda เก่งๆ (โดยเฉพาะเครื่องตระกูล B) ในจังหวัดพิษณุโลกหรือใกล้เคียง บ้างไหมครับ กำลังต้องการข้อมูลด่วนมากๆ

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
    :)

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2009
  3. DavE_Zaa

DavE_Zaa New Member Member

98
    0
    0
    แต่ ชาว EK ที่พิดโลก เค้าเข้า อู่ พยนต์การช่าง กันไม่ใช่หรือครับ
    ตรงข้ามอู่ช่าง แกะ เลย เมื่อก่อนเรียน ม.น. ที่พิดโลกครับ
    ไปล้างรถร้านตรงข้างๆ solve บ่อยๆ พี่ ek ที่พิดโลกก็อยู่ร้านนั้นแหละครับ
    ลองเข้าไปดู ไปถามข้อมูลก่อนก็ได้

4. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

มีเบอร์มั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้