ขอบคุณน้ำใจมากมายจากพี่ๆ BB มากเรยคับ - Souped Up SR

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย benzene, 16 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    ขอบคุณน้ำใจมากมายจากพี่ๆ BB มากเรยคับ ที่งาน Souped Up SR ที่ใจดีมากมาย ที่มาช่วยเข็นรถ เพื่อนผม Soluna SR20 นะคับ เข็นไปมาหลายรอบเรย แหะๆ :p ซาบซึ้งน้ำใจจากพี่ๆมากคับผม ยังไงก้อ ขอบคุณมากนะคับ พอดีเจ้าตัวไม่ค่อยได้เข้าเว็ป เรย ฝากมาขอบคุณพี่ๆคับผม :D

ยังไงถ้ามีโอกาส จะหาวิธีช่วยเหลือตอบแทนน้ำใจพี่ๆนะคับ ขอบคุณมากคร้าบบบ :D

ปล. BB รถสวยๆ แรงๆทั้งนั้นเรยคับ เนียนจิงๆคับ

2. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    อิอิ สมาชิก bluebird club มีน้ำใจทุกคนครับ
    ไม่เชื่อก็ขายรถ ซื้อ bbมาขับ แล้วจะรู้...........:D:D
    สมาชิกที่หนีไปคลองห้าในวันนั้น มีตาอ้วนๆๆคันเดียวครับ
    ที่เอา bb ไป ส่วน bb ที่เห็นหลายๆๆคันนั้น เป็นของอีกคลับนึงครับ:D:D

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ผมได้ช่วยครับ..............แค่สอบถามปลายเส้นว่า........รถเป็นอะไรเปล่าเห็นจอดอยู่..........เขาตอบว่าเพลาขาด........ผมก็เลย....ขับวนไปแจ้งกรรมการสนามว่ามีรถเพลาขาดอยู่ปลายเส้นครับ..................แค่นั้นเองที่ช่วยไปครับ................ส่วนที่เข็นหรืออะไรนี่........ผมเปล่าครับ..คงเป็นสมาชิกคลับข้างเคียวครับ

benzene ถูกใจสิ่งนี้
  4. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    หิหิ

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

6. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    อ้าวเหรอ แล้วทำไมไม่ช่วยเค้าอ่ะ:mad: กลับไปช่วยเลย:D:D

7. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    ยังไงก้อต้องขอบคุณกับน้ำใจคนไทยด้วยกันนะคับ ถึงจะแค่ถาม แต่มันก้อแสดงถึงความที่มีใจจะช่วยเหลือกันคับผม ผมจำรถพี่ได้ โหดมากมาย :) ขอบคุณอีกครั้งนะคับ

8. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D พรี่นริว ใจดี...........:D

9. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    .................พอดีผมเคยเห็นเจ้าของรถโซลูน่า........กับ......อี๊ด...มั้งที่ขับมาสด้า........วางsr ทั้งคู่..........ที่อู่รุ่นน้องผมแถวๆ....จรัญ...ครับ อิอิจำได้ อิอิ

10. zxcvb

zxcvb New Member Member

48
    2
    0
    ยืนยันด้วยหลักฐาน

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ:D:D:D ยืนยันด้วยภาพ

11. zxcvb

zxcvb New Member Member

48
    2
    0
    กลุ่มพี่คนที่ได้อันดับที่ 4 นี่แหละครับ คอยช่วยตลอดเลย

พี่ในกลุ่มที่มุงดู bb สีขาว ก็ช่วยกันอย่างเต็มแรงครับ :D:D:D

12. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เอ่อออ........

13. new@nymph

12,042
    38
    0
    เออ................รถคันขาว........นั้นชองช่างตุ้ย bbt ครับ..........ไม่ใช่รถผม......

14. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    นั้นละ คับ ............

ไปกันหย่ายยย

15. AE_B11

AE_B11 New Member Member

155
    67
    0
    เฮ้ย แย่จัง!

16. new@nymph

12,042
    38
    0
    ไปกันใหญ่แล้ว...........................ผิดนะครับ...............ไม่ใช่รถในbluebird club นะครับ.........ยังไง......ผมขอลบกระทู้นะครับ

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

18. new@nymph

12,042
    38
    0
    ไม่ลบดีก่า....................ตามน้ำไป

19. Maneki_NekOZ

Maneki_NekOZ New Member Member

25
    1
    0
    หวัดดีครับ เอาน่าพี่ bb เหมือนกันนิ มีไรช่วยกันดีกว่า ยินดีที่ได้รู้จักครับ

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D:D:D

สวัสดีครับ ผมโต้งครับ.......

แก้ไขล่าสุด: 25 พฤศจิกายน 2009
  21. new@nymph

12,042
    38
    0

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ............ยังไงผมว่าในไม่นานนี้เราอาจจะได้พบกันครับ.....เดี๋ยวผมจะติดต่อไปนะครับ

22. Maneki_NekOZ

Maneki_NekOZ New Member Member

25
    1
    0
    ได้ครับพี่ ยินดีที่ได้รู้จัก ไม่รู้พี่เหนผมไหมอ่ะ ของผม คันสีแดง หน้าsilvia s13 สีแดงครับ อั๋น bluebird thailand ครับ

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: เห็นครับ เห็นแต่ในรูปนะครับ
    ไม่เห็นตัวจริง เพราะผมไปได้ไปงานทำซุป อ่ะครับ........:D

24. new@nymph

12,042
    38
    0

อย่างที่เคยบอกทุกท่านๆไปนานแล้วว่า............เราไม่ได้มีปัญหากันครับ......แต่มีปัญหาเฉพาะบุคคลครับ

แต่มันก็นานมาแล้ว.....และจะเป็นการดีที่จะเป็นมิตรที่ดีต่อกันครับ..........ยินดีครับรถสวยครับ..คันนี้เมื่อก่นสีฟ้าใช่ไหมครับ

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D ครับๆ

26. new@nymph

12,042
    38
    0
    ช่ายมะ.........................ครับ

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: ถามผมหรือเปล่า ครับพรี่..............:D:D:D:D

28. Maneki_NekOZ

25
    1
    0
    ช่ายครับพี่ ไม่มีไรกันนิ ผมจำได้ ยังเคยโทรไปหาพี่นิวเรยย ไม่รู้จำได้หรือป่าว แต่ก้อนะพี่ หลายคนคงคิดแบบนี้ แต่บางที ยังยึดติดกับภาพเดิมๆ(มั้ง)ครับ ผมยังเคยเหนพี่ไปพีระกันเลย ผมก้อไป(ช่วยเขาทำรถ ถ่ายรูป) กับอู่ siam + monkey act อ่ะครับ

29. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อุ๊ยๆ มีไปปฏิสัมพันธ์กันแล้วด้วย.......:D

30. Maneki_NekOZ

25
    1
    0
    เหอะๆ นานมาแล้วพี่ คริ คริ พี่ให้คำปรึกษาดีครับ น่าจะได้เจอกันอีกนะพี่ ไปงานแข่งไหน ก้อบอกกันบ้างนะครับ เผื่อได้เจอกานนิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้