กระทู้นี่ฝากถึง พี่ที Z1 & น้ามุ่ย Z1 คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Moo Tiger Raikhing, 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    จุดประสงค์ก้อไม่มีไรมากมายหรอกคับ
    เพียงแต่ว่ามาตั้งเพราะจะมาบอกว่า
    ตัวจริงล้องาม จิง ๆ คับ
    สีก้านสวย ๆ ขอบเงาวิ้ง ๆ เลย
    พอดีเมื่อวานเข้าไปที่ร้านเค้ามาอ่ะคับ
    เลยมาแซวเล่น ๆ 555+

2. ฮั่นแน่... ไปที่ร้าน มีแผนไรป่าวหมู

3. ร้านอยู่แถวไหน เอารูปล้อมาชมหน่อย ตาหมู

4. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    นั่นสิ..

5. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    สงสัยหมูจะติดอาการนี้ มาจาก แมน(ห้อย)

6. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ยุยงและส่งเสริม...555555555555555555

7. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ุสุดสุดเพื่อ HLC

8. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    Z1...................เข้าเส้น.....................เอิ๊กส์ เอิ๊กส์

9. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลุ้น กันไป ยังไง ก็ คง อยู่ ใน HLC....................................

11. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอบคุงครับ
    เรื่องออฟเป็นไงบ้าง ได้ลองใส่ดูไหม

ใช่ครับ จัดไปก่อนเลยครับนที ยังไงก็ขอให้อยู่ใน HLc ไว้ก่อน เบื่อแล้วค่อยแลกเปลี่ยนกันใส่ก็ได้ครับ
    ตอนนี้ผมอยากใส่เบรคก่อนครับ อิอิ....อยากได้หลายอย่างแต่ตังค์มะมี หุหุ

12. ยังไม่มีใครสอยอีกเหรอนี่

13. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    วันที่ 10 นี้ก็จะไปลองใส่กันดูแล้ว ว่าแต่ร้านอยู่ที่ไหนครับ เสี่ยหมู ไกลไหม

14. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    จัดเลยคับ อยากหั้ยมาหล่อ ใน HLc ของเรา หุหุ

15. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เย้ เย้....จะได้เสือหล่ออีกคันแระะ

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อิอิอิ ไม่มีไรมากหรอกคับน้าเอ๋
    ก้อเพียงแค่ ไปลองดูนำร่องให้สมาชิก
    ก่อนไงคับ สรุปแล้วว่า หล่อจิง ๆ คับ

โทษทีคับป๋า
    เอากล้องติดไปด้วยแล้วหล่ะ
    แต่ไม่กล้าถ่ายมาอ่ะคับ ไปดูตัวจิงเลยดีกว่าคับ

555+ สงสัยคับพี่เบน
    เป็นไรไม่รู้คับ เห็นพวก ๆ เสียเงิน
    แล้วมันสบายใจยังไงก้อไม่รู้ อิอิอิ
    ไม่เชื่อลองถามน้ามุ่ยดูคับ

เหอะ ๆๆๆ แน่นอนคับ
    เพื่อความหล่อ ของสมาชิก Hlc

ช่ายแว้วววววววววว
    แต่ถ้าใครสนใจลายนี้ แต่เป็น 19
    บอกได้เลยนะคับ มีอีกชุดนึงนะ 555+

ไม่ไกลมากคับพี่ที
    เลยบ้านพี่แมนไปไม่ไกลมากหรอกคับ
    รู้สึกว่าเค้าจะเรียกกันว่า พนัสนิคม มั้งคับ
    ไม่แน่ใจอ่ะคับ เพราะตานาวมันเป็นคนบอกทาง
    ผมก้อขับอย่างเดียวเลย หุหุหุ

ได้เลยคัย น้าอาทบ้ากาม
    เดี๋ยวหาให้ กระบะตูดดำ อีกสักชุด
    ดีมะคับ

17. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ยังงัยก็ใส่เบรคก่อนแล้วกันครับพี่ อันตรายนะครับพี่
    แล้วที่ผ่านมาขับยังงัยครับไม่มีเบรคใจเด็ดจริงๆ
    แต่ผมอยากได้ชุดนี้อะครับเค้าเรียกว่า ลายอาราย

18. ไม่เอาผมเอานะ

19. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0

555 ใช่แล้วครับ มีเงินเป็นไม่ได้ต้องไปหาเขาทุกที
    ที่หล่อได้ทุกวันนี้ก็เขาละที่จัดให้ คริคริ แหล่มๆ:D

เข้าทางแระ

ใครมีวีโก้จัดเลยครับ ชุดนี้อยู่ในวีโก้หล่อโคตรๆ จริงๆ

555 ก้ากกกก.....R33 อ่ะ อิอิ

ล้ออะไรน๊า .....ใส่แล้วคงหล่อน่าดูเนอะ....เดี๋ยวคงมีนายแบบ อิอิ

20. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ถ้าเสี่ยธงจะเอาก้อไปลองก่อนได้เลยครับ.....
    ไม่ว่ากัน....จะได้ดูว่ามันยื่นมากมั๊ย.....เดี๋ยวผมรอตอนเสี่ยเบื่อ กะ ..ได้

21. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  22. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ล้อ สวยจัง

23. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    สวยดีจังเลย

24. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    หุหุ

25. Out Off Control

2,322
    26
    0
    มันสวยงามมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    อยากได้จัง..... มีอยู่ 5000 เอง เอิ๊ก ๆๆๆๆๆๆ

หมูว่าใครบ้ากามหว่า......

27. เอามาแว้วคับ ในฝันนะ อิอิอิ
    จัดเลยนทีงามแน่ๆๆๆๆเอาไว้แลกกันไง อิอิ

28. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    นับถอยหลัง เหลืออีก 6 วัน...คริคริ

29. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    อยากใส่เหมือนกันแต่ไม่มีตังค์

30. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    สวยจังเลย

อยากได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้