มีวิธีแก้ไข ฟิล์ม ที่มันมีอากาศเข้าไปหรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย start, 2 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. start

start New Member Member

34
    0
    0
    ตามรูปเลยครับ ติดมาประมาณ 3 ปี แล้วตอนนี้มันมีอากาศเข้าไปน่าจะเป็นตรงตัวไล่ฝ้าน่ะครับ ยาวประมาณ 1 คืบ ตอนนี้เลยไม่กล้าเปิดไล่ฝ้าเลย

เพื่อนๆมีวิธีแก้ไขอย่างไรกันบ้างครับ เพราะตอนนี้ยิ่งนานไปมันยิ่งยาวขึ้น ขอบคุณครับ

2. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    ปกติ รับประกัน 5-7 ปีนิครับ ไม่ลองติดต่อร้านที่ติดตั้งดู

3. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ต้องลอกทิ้งเปลี่ยนใหม่ครับ

รถเบิกก็เป็นเหมือนกัน แต่เป็นฟองเล็กๆ

ติดมาได้อาทิตย์เดียวเอง ที่ร้านบอกว่าเคลมได้

แนะนำไปร้านฟิลม์ที่ติดมาเลยครับ

อาจจะเคลมได้ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้