สมาชิกใหม่ครับ R 11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย คนราชรี, 2 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คนราชรี

คนราชรี New Member Member

4
    0
    0
    ผมอยู่แถว เดอะมอล์งามวงวาน อยากซ่อมช่วงล่าง ให้แน่นปึ๊กได้ที่ไหน ช่วยบอกช่างเทพให้หน่อยครับ เน้นใกล้บ้านนะครับ มีทติ้งนี้ขอไปด้วยคนนะครับถ้าว่าง

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ มีไรสอบถามได้เลยครับ :D:D:D

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    รถบ้านอยากมีปัดหลัง หาซื้อได้ที่ไหนครับ

4. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    พระเจ้า r11 มีปัดหลังด้วยหลอคับ ถ้าเจอซื้อฝากด้วยน่ะคับ อิอิ

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    อยากเทพกับเขามั่งทำไงดีครับ

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ผมก็ไม่ทราบครับ ผมไม่เคยเห็นเลยมันเป็นยังไงครับ ไอ้ปัดหลังเนี่ย
    ผมไม่เคยเห็นเลยครับ :confused::confused::confused:
    อยากเทพ ต้องถามรถบ้านครับว่าทำยังไง :D:D:D

7. คนราชรี

4
    0
    0
    ที่เปิดประตูด้านนอก เดิมชุบโครเมื่ยม ตอนนี้ลอก แก้ยังไงดีคับ

8. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ปล่อยมันลอกไปก่อนคับ เวลาทำสีก้อทำให้เป็นสีเดียวกะรถไปเลย เพราะตัวนี้หาซื้อไม่มีอ่ะค้าบ
    หรือจะเอาสีพ่นมันก้อจะไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่อ่ะดิ

ยังไงก้อยินดีต้อนรับนะค้าบ

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ชุดละ 800 นิครับเห็นเสี่ยปอบอก มีที่ โกดังโหง่วชัย อยากรู้อะไรต้องถามเทพปอ ครับ 555

ไม่ว่าจะเรื่อง อึ๊บ แคดดี้ ลงอ่าง หรือ ฟันสาวๆ เนียตัวพ่อ

เรื่องรถ เรื่องของ ก็ตัวพ่อ

และที่สำคัญ เรื่อง อึ๊บเนียนะ ขอบอก เสี่ยปอ เนียทุ่มไม่อั้นนะครับขอบอก ไม่เชื่อถามป๊อป แห่งสนามก๊อฟปัญญาได้ 555 ว่าจิงหรือไม่

"เมิงอย่าเลือกข้างหน้านะ เมิงเข้าไปก่อนแล้วเลี้ยวข้างๆ แคดดี้ในนี้นี้ทีเด็ดเลยน่าปี้ทุกคน" 555

10. คนราชรี

4
    0
    0
    แล้วผมจะหาโกดัง โหง่วชัยได้ที่ไหนอะ แล้วก็จะถามเรื่องแค๊ทดีด้วย หิหิ

อีกข้อครับรบกวนหน่อย เพลาขับจะเปลี่ยน เปลี่ยนของไรดีคับ

11. คนราชรี

4
    0
    0
    พรีเซียR 11ต้องเปลี่ยนน้ำมันเกียร์เป่า

ตอนนี้ใช้สตัทปับเกลียวอยุ่ แต่ชักไม่ดีแล้ว ใช้ของอะไรดีครับ

สมาชิกใหม่ ปัญหาเยอะ รบกวนด้วยครับ

12. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ถ้าอยากได้ ดี ๆ ตอนนี้ท่านตามเอามาปล่อยอยู่ 1 ชุดสวย ๆ เลย ลองไปดูได้ในหน้าซื้อขายบครับ:D:D:D

13. tOon`

2,324
    43
    48
    ใช้ของเดิมโรงงานอะพี่ทำไงดีครับไม่มีปัญญาซื้อโช้คซิ่งอะ ขอบริจาคได้ปะครับ type flex อะได้ข่าวว่าชุดละ 3 หมื่นเลยนิครับ

14. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ก็ไปขอ FLEX กะพี่ลิป ดิ.........ถ้า GAB SS มันไม่พอ........:D:D:D

15. tOon`

2,324
    43
    48
    เดี๋ยวเครมใหม่ดีก่า แลกกันปะละพี่ตุ๊ด เมื่อวานใครไม่รู้โคตรตุ๊ดอะ

"พี่ไม่ว่างอ่านติวหนังสือสอบ"

ติวหนังสือหรืออยู่กับกิ๊กฟร่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้