อยากทราบ Spec แม็กของ คุณ AUM_CELICA

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Geepf, 14 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Geepf

Geepf New Member Member

19
    0
    0
    อยากทราบ Spec แม็กของ คุณ AUM_CELICA ที่ใส่อยู่คับ ชอบ สวยดีคับ ยี่ห้อ อะไร offset
    เท่าไหร่

2. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0

Spec Mag ของผมนะครับ
    ขนาด 18 นิ้ว
    กว้าง 7.5 ทั้ง 4 ล้อ
    Offset +45
    ใส่ยางขนาด 225/40/18 ครับ
    รอง Spacer ประมาณ 20 มม ครับ

ยี่ห้อ AVS รุ่น AVS Model T7 สี Dark Silver Matalic
    ซื้อมา เมื่อซัก 2ปีได้แล้วมั้งครับ มือสอง 6 หมื่นกว่าๆครับ

3. SSIII

SSIII Guest

0
    0
    0
    ถามเสริมนีสนะครับ ถ้าจะใส่แบบเต็มๆพอดีโดยไม่ต้องรองสเปเซอร์ ต้องใส่ออฟเท่าไหร่คับ

4. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    แหะๆน่าจะ 35-38 คับ

แต่เอ๊ะ จะถือกำเนิด แฝด พี่อั่ม เหรอ เนี้ย อิอิ

ปล. แต่เอ๊ะ 6 หมื่น วางเครื่อง ได้เลยนะเนี้ย

ว่างๆจะไปขโมย ล้อมาขาย ^^

5. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ถ้าจะให้เมๆซุ้มเลยนะคับ ต้อง ออฟซัก 25-30 คับ เต็มแน่นอน

6. SSIII

SSIII Guest

0
    0
    0
    โอ้ว เต็มซุ้มสวยมั่กๆคับ ว่าแต่เวลาจั้มหรือเลี้ยวมันไม่ครูดเหรอคับคุณwajai

7. leed 3 s

leed 3 s Guest

0
    0
    0
    แม็กสวยมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้