อดีตเคยสมัครแวะมาเยี่ยม

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย จักรี โมกขพันธ์, 17 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    :cool: สวัสดีครับคุณอั้มเคยสมัครสมาชิกของคลับไว้นานแล้ว
    แต่บังเอิญรถเกิด อบ.จึงหายหน้าไป ยังไงก็ยังชอบรถCilica
    อยู่นะครับ จะลองส่งรูปก่อนเกิด อบ.ให้ดูเผื่อจำได้ ตอนนี้แว่บไปอยู่กับ
    Hilux Club แระ ขออนุญาตเข้ามาเยี่ยมชมหน่อยนะ

1. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    หวัดดีคร๊าบ คันนี้ เจน4 หน้า เจน5 เหรอครับ

2. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    ตัวรถนั่นใช่เซลิก้าหรือป่าวคับ

3. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ตัวรถ Gen4 ไงครับ ทำหน้าGen5 แต่เอ๊ะ ดูดีๆ นั้นมันกันชน..........โอ้วจอร์จ มันยอดมาก สงสัยแหลกไปแล้ว เพราะเกิด อบ.

4. BOND CELICA

144
    5
    0
    อ่อๆ ไม่ค่อยแน่ใจเลยถามเพื่อความชัวร์ อิอิ

5. ถูกต้องแล้วคร้าบ ตัวรถยังรอการบูรณะอยู่คับ ตัวถังไม่ค่อยเท่าไร
    แต่ช่วงล่างไปหมดเลย คงต้องรออีกซักระยะเพราะหลายตังคับ:sad:

6. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้เส็ดไวไวนะครับ รถสวย+แนวความคิดดี+ทำออกมาแล้วดูลงตัวครับ

7. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    Idea บรรเจิดมากเลยครับ ! :)

8. BOND CELICA

144
    5
    0
    อยากเห็นตัวเป็นๆจัง อิอิ เสียดายกันชนจังครับ ยังไงก็ขอให้กลับมาสภาพเดิมไวๆครับ

ขอขอบคุณทุกทุกท่านครับ ถ้าทำเสร็จเมื่อไร
    จะโพสรูปให้ดูนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้