+ + + มีใครรู้จักอู่ซ่อม Honda ดีๆเก่งๆ ใน จ.พิษณุโลก บ้างไหมครับ + + +

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย March .._.., 4 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    มีพี่ๆคนไหนรู้จักอู่ซ่อมรถ Honda เก่งๆ (โดยเฉพาะเครื่องตระกูล B) ในจังหวัดพิษณุโลกหรือใกล้เคียง บ้างไหมครับ กำลังต้องการข้อมูลด่วนมากๆ

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
    :)

2. muay_gd3

muay_gd3 New Member Lady Member

24
    0
    0
    อู่ช่างเเกะ ไม่รู้จักนะ เเต่ทำฮอนด้า ที่พิโลกอ่ะ

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  4. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เคยเห็นรถของ อู่ช่างแกะ พิด'โลก ครับ แต่ละคันสวยๆแรงๆทั้งนั้นครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้