TEE_GAP ขยับไปเล่น AIM CONCEPT CAR

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 13 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เมื่อวาน ไปทดสอบ เรื่องเฟืองท้ายรถ และ ช่วงล่างรถ CONCEPT CAR 1 V2

TEE_GAP บอกว่า ถึงเวลาขยับแล้ว เมื่อขับรถคาร์ททุกวันๆ จนขับเร็วและเนียนๆ
    แต่เมื่อมา ลองขับแล้ว......??? เป็นยังไง ถามเจ้าตัวกันเองนะครับ......(ติดใจแน่นอน)

ปล. ถ่ายรูปด้วยโทรศัพท์อาจไม่ค่อยชัดนะครับ.. ต้น และ อมร ว่าไง นายแก็ปเค้าเอาจริงสนามแรกเลย......ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆที่สนใจ ติดต่อเลยครับสนามแรกเดือน พ.ค นี้......

จากรูป มีตอนลงรถ และ ออกจากรถ ตอนวิ่งไม่ได้ถ่ายใว้เพราะ แก็ปอัดสุดๆ เสียงเครื่องหวานๆที่รอบ 14000 RPM ทำให้ทั้งสนาม เงียบไปเลย เพราะลุ้นระทึก.!!!

2. gai08

1,213
    4
    0
    :D มาดูคลิ้ป จากการขับของนายแก็ป ส่วน คลิ้ปที่ 2 เป็นตอนเข้า PIT ไปดูกันครับ

3. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    รถขับสนุกมากๆ ครับ ถ้าขับเป็นจะสนุกกว่านี้อีกเยอะ ขอบคุณทุกคนครับที่ให้โอกาส

4. Ton91

Ton91 New Member Member

58
    0
    0
    เยี่ยมเลยครับ เก่งจริงๆ:thumbs_up: ขอให้โชคดีในการแข่งขันครับ

5. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    เฮ้ย แก็ป วันนี้ น้าเค้ามีคำถาม?? ว่า แก็ปไปไหนเหรอ

?? ไม่รู้จะตอบไง ทำไมไปขับรถแค่นี้ ถึงกับเป็นไข้หวัดนกเลยเหรอ....!!!!
    แล้วพรุ่งนี้ ก็ตอบน้าแกไปแล้วกัน ว่า ไปรักษาตัวแถวๆ 100R แล้วกัน !!!

6. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    จัดปายๆ...อยากขับบ้างเว้ย อิจฉา...

7. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เอาเว้ยยตี๋แก็ป ขยับเสต็ปแล้วเว้ยยย :D :D :D

8. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    เอาด้วยๆๆ พี่ไก่อย่าลืมเคิลละ!!!!

9. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ท่านแก็ปปี้ แข่งเมื่อไหร่จะไปเชียร์นะคร๊าบ
    แล้วอย่าลืมเรื่องอุปกรณ์ความปลอดภัยนะครับ ต้องเขยิบขึ้นตามไปด้วย

ป.ล. ชอบบ่นให้พี่ฟังว่าไม่มีตังค์ๆ ที่แท้เก็บเงินมาเล่น Concept นี่เอง
    อิจฉาครับๆ เดี๋ยวรอพี่มีตังค์บ้างนะ จะไปถอยเครื่องคารท์ใหม่ 555+

10. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แข่งเมื่อไหร่จะไปเชียร์แน่นอนครับแก็ป.

ปล. พี่ไก่ครับ ซ้อมขับวันเดียว คิดตังเท่าไหร่ครับ.. อยากลองซ้อมดูก่อนครับ ถ้าขับได้ค่อยลงแข่ง.
    เดือนหน้ามีไป test รถอีกมั้ยครับ ผมจะได้ขอลองคุมรถเสียงหวานๆคันนี้หน่อย...

11. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ตอนนั้นบ่นไม่มีตังค์ๆ ตอนนี้ก็ยังไม่มีครับ วันนี้ไปทำงานที่ออฟฟิสเบิกค่าน้ำมันได้ไม่ทันใจยังเซงอยู่เลย

มื้อกลางวันยังยืมพี่แบงค์อยู่เลยคับ แถมเมื่อวานแม่จับได้ว่าแอบไปซื้อถุงมือใหม่ยังโดนโบกจะหลับยาวไปทำงานไม่ได้อยู่

ใครสนใจมาเป็นสปอนเซอร์ เอ้ย เอาเป็นว่าทำบุญให้ผมได้ขับคอนเซปละกัน กรุณาแจ้งมาด้วยนะคร้าบบบบ ถ้าพี่กิตอยากทำบุณให้น้อง ผมก็ยินดีเอา รองเท้าสตุดกาตสัก3คู่ห้อยคอเดินรอบสนามเลย

12. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    โอ้ย..อิจฉาๆ คือว่าโทร ไปหาสปอนเซอร์ เขายังไม่รับสายผมเลยอะพี่ไก่ สงสัยจะอดได้สปอนเซอร์ทั้งKARTและConcept แงแง

13. aumtomo

aumtomo New Member Member

6
    0
    0
    อยากลองมั้งจัง 10นาที 2000 นะพี่ไก่

14. gai08

1,213
    4
    0
    :D วันนี้ได้คุยกับทีม PW PRINTING เห็นบอกว่า...จะไปแข่งด้วยนะ...โดยเฉพาะ เล็ก เห็นว่างั้น....
    ส่วน พล ไปแข่ง JAZZ แน่นอน หม่อม เจ๋ง กำลังคิดอยู่ ...!!!

ปล. อยู่ที่เสี่ยเล็ก PW PRINTING จะอนุมัติไม๊.....

15. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

โดนส่วนมากพี่จะแน้นทำบุญเรื่องให้ทุนการศึกษาแก่สตรี และ เด็ก เท่านั้นครับ :D

16. gai08

1,213
    4
    0
    :D แก็ปไม่ต้องกลัวนะ...เพราะสนามแรกมีนักแข่งชั้นนำมาแข่งด้วยแน่ๆ.......
    มี อ๊อฟ (หทัย) มี จักรทอง ศุภภนาวา มี บอย มี พอม โอ๊ยย น่ากลัวทั้งนั้น
    ส่วน นายไอซ์ นาย เล็ก หม่อมเจ๋ง มาแน่ๆ......เตรียมศึกษาไลน์พีระใว้ดีๆนะน้อง

17. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    เหลือรถกี่คันเเล้วอะพี่ เพราะเพื่อนผมสนใจ

18. aumtomo

6
    0
    0
    พี่ผมลองแคะกระปุกละ มีอยู่รวมๆประมาน 1500 เองอะพี่ แต่อยากขับจังง อิอิ
    ปล. ลองเดินไปขอพ่อมา โดนสวนกลับ"มรึงเรียนให้มานรอดก่อนเถอะ" ผมนิ่งเลยพี่

19. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย เดี๋ยวจะรอถ่ายรูปตอนขึ้นโพเดี้ยมให้ :D

20. gai08

1,213
    4
    0
    :rolleyes: สมควรแล้ว....!!! เก็บให้ครบ 2000 บาท เด๋วจัดให้ซ้อม 10 รอบ สนไม๊น้อง

21. aumtomo

6
    0
    0
    2000 ได้10นาทีก็ยังดีคับ อย่างน้อยก็ได้ลองขับ จัดเลยนะพี่ไก่

22. ไมเคิล

ไมเคิล New Member Member

39
    0
    0
    จัดไปพี่ไก่! รถมาเงินไป!!!!

23. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    อยากลองมั่งจังเลยครับ ค่ารถและค่าเซอร์วิส กี่ตังเอ่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้