ถามผู้เชี่ยวชาญรถคาร์ทคับ น้ำมันเครื่อง

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย chittykart, 17 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chittykart

chittykart New Member Member

33
    0
    0
    อยากทราบว่าน้ำมันเครื่องที่ใช้กับรถคาร์ทพวกเครื่องหรีด และเครื่องโรตารี่ ปัจจุบันนี้เค้าใช้น้ำมันเครื่องอะไรคับ ยี่ห้อไหน ราคาเท่าไหร่ แล้วหาซื้อได้ตามร้านมอเตอร์ไซต์ได้หรือเปล่า เห็นว่าใช้ R2 ได้แต่ได้ยินข่าวว่า R2 จะเลิกผลิตแล้ว ขอบคุณคับ

2. คาร์ท-สิค

คาร์ท-สิค New Member Member

36
    0
    0
    คุณขายรถไปยัง โทรไม่ค่อยติดเลยคับ ส่งรูปมาหน่อยซิที่[email protected] ราคาเท่าไรด้วยหรือโทรมาเบอร์ 08-3993-2233 ใหญ่

3. denyd

denyd New Member Member

12
    1
    0
    ถามมาได้เลยครับเคยมีคนถามผมหลายคนครับ สำหรับปตท.เรามีตารางเทียบเกรดน้ำมันทุกชนิด
    ตัวแทน ปตท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้