อยากแก๊สจังค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อชิรญา งามตา, 10 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามร้านติดตั้งแก๊ส ที่ระยองมีร้านไหนแนะนำบ้างค่ะ

1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    http://www.gasthai.com/boardsale/html/1854.html

ผมติดจากร้าน นี้ อ่ะคับ
    ติดตั้ง เรียบร้อยดี รถมีปัญหา ก็ service ดีครับ
    ร้าน บี วาย เซอร์วิส
    :)

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยากกินแก๊สแล้วเหรอตะเอง
    มาที่เมืองชลดิ เดี๋ยวจะพาไปอิอิ

---------- Post added at 20:32:43 ---------- Previous post was at 20:32:21 ----------

อยากกินแก๊สแล้วเหรอตะเอง
    มาที่เมืองชลดิ เดี๋ยวจะพาไปอิอิ

3. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ตาม2ท่านบนเลยคับ

4. ก่อนถึง big c อยู่ทางซ้ายมือตรงข้ามแมคโครลองเข้าไปถามรายละเอียดดูก้อได้นะครับ...

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หายไปไหนและ

6. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    สงสัยไปติดแล้วมั้งเจ๊อ๊อด :D

7. singcoohteam

5,303
    108
    0
    เหรอยะนังเค หายไปนานเลยนะยะหล่อน
    นึกว่าโดนเนรเทศไปอยู่กัมพูชาแล้ว555

---------- Post added at 19:57:35 ---------- Previous post was at 19:57:20 ----------

เหรอยะนังเค หายไปนานเลยนะยะหล่อน
    นึกว่าโดนเนรเทศไปอยู่กัมพูชาแล้ว555

8. อ๋อ ขอบคุณ ทุกท่าน นะค่ะ ที่แนะนำ ที่เค้าหายไป เค้าไม่มีที่เล่น เน็ต เจ้าค่า แต่ตอนนี้ จะ ออน ให้ได้ทุกวัน เพื่อ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านค่ะ จุ๊บๆ

9. คุณพี่ ทั้งหลายค่ะ แล้ว ราคาติดตั้งมัน เท่าไรค่ะ ต้องขายควายมาติดเลย มั้ย เนี้ย

10. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ถึงกับต้องขายควายมาติดเลยเหรอ
    น่าสงสารจังเลย
    ราคาไม่แพงหรอกแล้วแต่ร้าน
    ลองถามป๋านกดูก็ได้แถวๆระยองน่ะฮิ

11. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    อยากแก๊ส

ตกใจหมดเลย...

12. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ตกใจอะไรยะหล่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้