ไครใช้แหลมจาน DECCON บ้าง

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Juy115PowerHaus, 17 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    เสียงเป็นอย่างไร แล้วตอนนี้มีขายที่ไหนราคาเท่าไหร่คับ จะเอามาต่อพ่วงกับกลางแหลมเดิมติดรถเสียงจะเข้ากันหรึเปล่า

2. watee

watee Guest

0
    0
    0
    ผมว่าเสียงมันแปร๋น
    บาดหูครับ ปลาวเสียวแข๊งโป๊ก แต่ถ้าโมคอสอาจจะดีขึ้น

3. JZE-34

JZE-34 New Member Member

54
    0
    0
    ไม่แพงครับ ที่บ้านหม้อประมาณคู่ละ 1300 มั๊งครับ ส่วนเสียงนี่ถ้าเล่นฟังนอกรถ เปิดฮึ่มๆ ก็เล่นได้ครับ แต่ถ้าฟังในรถเป็นส่วนใหญ่ ไม่ได้เปิดเผื่อมอไซค์ ตอนไฟแดงก็กัดหูเลือดซิบๆ เลยครับ เสียงแข็งๆ อย่างที่ข้างบนว่า ลองไปดูที่ร้านอนุวัฒดูนะครับ เหมือนผมเคยเห็นแว๊บๆ ว่าเขามีเสียงแหลมเสียงดีๆ ขายอยู่ ไม่แพงด้วยครับ ลองฟังดูก่อนนะครับ ถ้าชอบค่อยซื้อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มีนาคม 2007
  4. tom_9684

tom_9684 New Member Member

11
    0
    0
    ตะกี้ เค้าขายคู่ละ 2000 ทีนี้ของหมด ล๊อตไปแล้ว เค้าจะขายรุ่นใหม่ คู่ละ3500 ตอนนี้กำลัง ติดตามรออยู่ครับ ส่วนแหลมโหดแบบนี้ ผมว่า งาน ดี ดราก้อน เกรดดีกว่านะครับ( ราคา คฦละ 1500 ) เพราะแม่เหล็กใหญ่มากๆ สั่งมา 2 คู่ หนักจริง ๆ ยังไม่ติดตั้งครับ ซื้อมาเก็บไว้ เตรียมติดตั้งอยู่ แต่ต้องมีสวิทชเปิดปิด แยกอีกที ( เอาไว้เวลา ออกรบ ) ขอบคุถณครับ

5. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    ดีดราก้อน คู่ละ 1500 หาซื้อได้ที่ไหนครับ ผมอยู่ต่าง สั่งซื้อได้มั้ยครับ บอกที่สั่งด้วย

6. tom_9684

tom_9684 New Member Member

11
    0
    0
    งั้นเอาเซลของผมไปละกัน ชื่อ อ้นนะครับ 081-404-3888 บอกว่า ต๋อมแนะนำมา เค้าขายสินค้าหลายยี่ห้อครับ ยังไงลองดูนะผลเป็นไงก็แจ้งอีกทีละกัน อยู่ ตจว.ก็สั่งได้ครับ แล้วอยู่ จังหวัดไหนล่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้