ขอแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมเรื่องงานนชวช และแผนที่คร่าวๆ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย BiZarre@GoDs, 1 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ก่อนอื่น ขอแจ้งกำหนดการ สำหรับผู้ที่สนใจ

จะเริ่มประมาณ 07.00น ถึง 11.30น โดยประมาณ

สถานที่ วัดบังบาประภาสะวัต (คลองสิบ)

มีแผนที่ด้านล่างๆ ไปไม่ถูกโทรถามได้เลยนะ ^__^

ขอบคุณพี่น้องทุกคนมากๆ :D:D:D

2. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    แล้วไม่ ลงวันด้วยหล่ะ นองคร้าบบบบบ

3. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    เดี๋ยวของผมคงเป็นช่วงต้นปีหน้า อิอิ

4. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ป.ล. วันอาทิตย์ที่ 06 ธันวาคม อิอิ

5. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ยังไง วันนั้น ผมคงไม่ว่างอ่ะ ครับ ยังไง ก้อ ขออวยพรไว้ก่อนเลยนะครับ อยู่ให้เป็นเจ้าอาวาสไปเลยนะ จะได้เทพๆ

อิอิ ................. เคยได้ยินป่าวว่า ( เทพ เจ้า รถ ซิ่ง)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้