ไฟเลี้ยวกระพริบไม่เท่ากัน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย supreecha, 7 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    ไฟเลี้ยวซ้ายขวากระพริบไม่เท่ากันข้างซ้ายจะกระพริบเร็วกว่าปกติเกิดจากสาเหตุใดแก้ไขอย่างไรไม่ได้ไปทำอะไรกับระบบไฟเลี้ยวเลยพี่น้องช่วยตอบด้วยครับ

2. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    โดยทั่วไปอาการนี้คือมีหลอดไฟเลี้ยวข้างที่สัญญาณมันกระพริบเร็วมัมีหลอดใดหลอดหนึ่งขาด

อลงดูนะครับ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เช็คดูไฟเลี้ยวครับว่าติดครบทุกดวงหรือเปล่า

4. 9ษ6115

9ษ6115 New Member Member

78
    2
    0
    ถูกต้องครับต้องมีไฟดวงไหนขาดอยู่แน่ๆ แล้วก็เปลี่ยนมันซะแล้วก็จะหาย:cool:

5. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ตามข้างบนครับ

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เช๊คไฟเลี้ยวทุกดวงเลยคับว่าดวงไหนที่ขาดอยู่ ถ้าเจอก้อเปลี่ยนเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้