ช่วยด้วยครับ ช่องแอร์หลุด

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย panphorm, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    ช่วยด้วยครับ

ช่องแอร์ มันหักออกมาดังรูปครับ

ไม่รู้ว่าจะทำยังไงดี ยังมีอะไหล่เปลี่ยนอยู่หรือไม่ครับ

ใครเคยเปลี่ยนบอกด้วยครับ ราคาแรงมั้ย

เวลาเปลี่ยนต้องถอดคอนโซลออกมาทั้งหมดเลยใช่มั้ยครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    น่าจะมีนะครับ ชุดละประมาณ 200 บาท

3. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
  4. Ton_cme

Ton_cme New Member Member

53
    0
    0
    .....ของผมพึ่งเปลี่ยนไป ช่องกลาง2ช่อง ราคาตัวละ150บาท
    แต่ต้องทำใจนะคับ ของเทียมมันจะไม่พริ้วไหวเหมือนของติดรถ
    แต่ผมทำใจได้แว๊วว

5. Popboobza

Popboobza Member Member

152
    2
    18
    กำ งานเข้าเลย

ผมก้อเคยหักแบบนี้เลยครับ เลยไปซื้อของเทียมมาได้คู่กลาง2อันตกอยู่400กว่าๆ

ดึงอันเดิมออกมาแล้วใส่อันใหม่กลับเข้าไปเลยครับ มันมีขาล็อคนิดเดียวไม่ยากๆ แต่รู้สึกของเทียมเอาตัวข้างๆกรอบที่เอาไว้ปิดช่องลมมันจะใช้ปิดไม่ได้เหมือนเดิมอ่า

6. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
  7. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    ไมตี้คันเก่าผมเป็น ทั้งสองอันเลย แบบนี่เลย ตอนนี่นเอากระดาษยัดเอา แต่ตอนนี้ขายไปเล่น VIGO และ

คันนั้นไม่ไหวซ่อม ซ่อมเดือนนึงก้หมดไปหลายพัน

8. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    ของผมก็หลุดอ่ะ ตอนนี้ โบ๋อยู่เลย ก็ดีเหมือนกัน

ไม่งั้นแย่ง ช่องแอร์ ไม่ได้เป็นอันขับรถ

๕๕+

---------- Post added at 22:55:13 ---------- Previous post was at 22:54:58 ----------

ของผมก็หลุดอ่ะ ตอนนี้ โบ๋อยู่เลย ก็ดีเหมือนกัน

ไม่งั้นแย่ง ช่องแอร์ ไม่ได้เป็นอันขับรถ

๕๕+

9. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  10. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    เอาใจช่วยครับ
    ให้ใช้ได้เหมือนเดิม

11. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    เอาใจช่วยครับ
    ให้แหล่มเหมือนเดิม

12. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ชื้อแค่ช่องปรับด้านข้างก็พอแล้วครับ

13. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ถ้าพอซ่อมได้ก็ซ่อมไปครับ.....ของแท้ดีกว่าของเทียม

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่แพง ครับเปลี่ยนใหม่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้