ผ่านพ้นไป.....3 ปี HILUX club..........

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 30 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ครบ 3 ปีผ่านพ้นไปเหมือนโกหก

เราสาวก HILUX club จำได้ไหม

คนไม่ซุ่มแต่วิ่งดี เป็นงั้นไป....

ใครเป็นใครไม่ต้องบอกคงรู้ดี

เรื่องที่ดียังมีอีกเล่าได้ไหม

จะว่าไป " กตัญญู " ทำดีไป

พี่ไม่มามีเหตุผลไม่เป็นไร

เราเข้าใจอวยพรให้หายเร็ววัน.....

มีอีกอันอยากจะเอ่ยแบบคันปาก

อยากฝากถามถึงท่าน " สัปเหร่อ "

เพื่อนผมนั้นมีไฟแช๊คคนเดียวเหรอ

หากใครเจอช่วยบอกทีผมข้องใจ..

พูดเยอะไปแต่ไม่จบยังไม่หมด

เรื่องสลดก้อเกิดขึ้นได้เสมอ

เค้าเป็นใครหน้าแบบไหนยังไม่เจอ

บอกไว้เยอะ ต้อง 14 มีหั้ยเห็น

ตัวเป็นเป็นเป็นอย่างไรไม่รู้จัก

มีคนทัก เปลี่ยนชื่อใหม่ บอกไม่ดี

รอ 13 เฟืองท้ายเต๊ด TRD

ทำหั้ยดีเราจะรออย่างตั้งใจ.....

หากว่าไปแรงหรือไม่ เราไม่สน

เราทุกคนคือ " เพื่อนกัน " ฉันท์พี่น้อง

ต่อหั้ยใส่กล่องสีเงินหรือสีทอง

ผมรับรองก้อไม่พ้น HILUX club

คุณจะขับเกียร์ AUTO หรือ ธรรมะ

ก้อไม่พ้นรถกระบะอีกใช่ไหม....

แบรนด์ แบรนด์นี้ HLIUX CLUB จำขึ้นใจ..

จำเอาไว้... " เพื่อน เพื่อน เพื่อน " มีมากมาย.......

งานมันเยอะคับ เลยเซ็งๆ พาดพิงใครขออภัย ณ.ที่นี้ด้วยนะคับ.....

จะแรงหรือไม่แรง จะชนะหรือแพ้ เราก็คือเพื่อนกันนะคับ.....

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ชอบมากๆเลยครับอาร์ท....

ขอบคุณมากๆครับ รัก HLC ที่สู๊ดดดดดดดดด !!!

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณ สำหรับคำกลอนนนนนนนนนนนนนนนน

4. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    กลอนแจ่มจริง กินใจมา แต่รู้สึกว่าจะแอบน้อยใจใคร
    หรือเปล่าครับ+555

5. pongcivic

pongcivic New Member Member

163
    1
    0
    HLC จงเจริญ.............ครับ..............

6. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    รัก HLC ที่สุดเลยครับ ^^

7. Ton_cme

Ton_cme New Member Member

53
    0
    0
    อ่านแล้วซึ้ง กินใจมากๆครับผม

8. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    แหม่....สุนทรอาร์ต

งานเยอะหรือว่างจัดถึงได้แต่งได้ขนาดนี้เนี่ย

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ว่างมากมาย 555+ ชอบอ่ะอาท แต่งให้มั้งดิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2009
  10. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    กลอนเจ๋งจิงๆคับพี่

11. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  12. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    สุดยอดคับ

13. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    แต่งได้แหล่มเลยคับ

14. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    อิอิ ขยันจิงๆเลยพี่อาท

15. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ว่างสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

555555555555+

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    มีอีกอันอยากจะเอ่ยแบบคันปาก

อยากฝากถามถึงท่าน " สัปเหร่อ "

เพื่อนผมนั้นมีไฟแช๊คคนเดียวเหรอ

หากใครเจอช่วยบอกทีผมข้องใจ..

ปล.คุณกำลังพาดพิงผมอยู่นะคับ

17. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    I LOVE HLc

18. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

อะ อะ รอดูเขาเคลียร์กัน....อิอิ

19. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

อ๋อออออว่าเเล้ว ว่าบทนี้มาจากไหน

รู้เเละ แต่ ขยายความหน่อย ซิ หมูๆๆๆๆๆ

อาทว่างไม่ว่าง ลองดู ใน รีเลคซิครับ

เป็น 10 กระทู้เเล้ววววววววววว

20. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    หรูหรา เหนือระดับ hilux จงเจริญ

21. _แหม พ่อ อารมณ์ศิลปิน อิอิ

22. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    เอาไปร้อยกะโหลกเลยอาร์ท ... สงสัยงานจะยุ่งจริงๆ

23. พูดได้เจ๋งมากๆน้อง

24. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ฮาดีครับ น้อง (คงว่างจิงๆแหละ)

25. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ดูท่าคงอารมณ์ดีนั่งแต่กลอนให้ฟัง
    สุดยอดเลยครับ

26. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    อารมณ์ สุนทรภู่ เข้าสิงแต่งได้ยาวเลย.....

27. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เดี๋ยวรอเจ้าตัวมาคอมเม้นอีกทีครับว่าจริงๆแล้วเค้า เพี๊ยน หรือว่า ตั้งใจจริง.. อิอิ

28. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    เจ๋งดี ..... อะ ^^

แหล่มเลย ...... สงสัยจะว่างเจงๆนะคัฟคุงพี่อาร์ท .......อิอิ ^^

29. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    มีสาระกะเค้าก็เป็นนะอาท.........อิอิ

30. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    5555ซะงั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้