--- เช๊คชื่อกันน่อยครับบบ ถึงบ้านแล้วว ---

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    รายงานตัวครับ

เนื่องจาก มี สุรา จึงขอเช๊ค ชื่อ น่อยครับ เปนห่วง

ถึงบ้านโดยปลอดภัย !!

2. natsmooth

834
    0
    0
    รูป เด๋วตามมมา !!!

3. barague

barague Guest

0
    0
    0
    มาแร้วคร๊าบ 220 มาเปนคันที่ 2 กลับมาดูบอล ครึ่งแรก liverpool นำ everton ไป 1-0 เฮ้อ! นอนดีก่าเรา...

4. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ตามมาติดๆเรยคับบ:eek::eek:
    มีภาพมาฝากด้วยยเล็กน้อยย:eek::eek:

5. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    ถึงแล้วค้าบบบบอิ่มจังงงเรยยย

6. ratkam

176
    0
    0
    Meeting คราวนี้น่าจะเกินกว่า 20คันได้มั้งคับบ

Meeting คราวนี้น่าจะเกินกว่า 20คันได้มั้งคับบ:eek::eek:

7. ratkam

176
    0
    0
    มาสแตง & MR2

มาสแตงนาย เกรท ประชันโฉม MR2โอมมี่
    โอ้วว สีแดงงง แรงงทั้งคู่:eek::eek:
    แต่ที่แน่ๆๆ วันนี้น้อง Niceเรามาแรงกว่าใครเรยย...จิงไม๊คร่าบบ:eek::eek:

8. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ถึงแล้วคับนานแล้ว แรงกว่าใครนี่หมายความว่าไงคับพี่ทู 5555 ขอบคุณพี่ๆลุงๆน้าๆทุกๆคนคับ ที่เลี้ยงอาหารมื้อนี้ ไปคราวนี้รถมาเยอะดีครบทุกรุ่น แต่ลุงป๋องกะผมไม่มีคนคุยเรื่องรถเลย อิอิ

9. ratkam

176
    0
    0

เห็นน้องไนซ์มาพร้อมฝุ่นตลบลานเพลินเรยอ่ะดิ๊ แสดงว่าเครื่องแรงมากมายยยแถมมีdrifttด้วยยย.(ล้อเล่ง666)...
    .มามิตติ้งทีไรส่วนมากจาคุยรื่องรถกันเป็นลองน่ะ
    หลักๆที่ได้ยินคุยกันแต่เรื่องเรทอ่ะๆ เช่นร้าน inlove แถวๆเทเวศเนี๊ยะ
    อย่าลืมโทชวนมานะที่นี้ด้วยล่ะกันคร้าบบพี่กบบบ:eek::eek:

10. natsmooth

834
    0
    0
    55555

อารมย์ ค้างกันทุกคน !!!

มีอีกมั้ยน้า !!!

คนที่ถึงแล้ว

11. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    อีก 2 วันถึง

12. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ถึงนานแล้ว แต่พึ่งเข้าWEB ครั้งนี้รวมสมาชิกได้เยอะ และมีรถมาที่ ซีรี่ 2 6 8 เลย

13. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ถึงแล้วครับ
    ปลอดภัยๆ

14. ttsoft

632
    1
    0
    รูป ไปไหน

15. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    รอชมรูปครับ

16. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    รอรูปด้วยยยย

17. nice827

382
    0
    0
    สงสัยพี่ๆกำลังไปล้างอยู๋ครับ ร้านมันไกลเลยนานหน่อย อิอิ

18. ttsoft

632
    1
    0
    เพื่อนนัทมันลบหมดแล้ว มัง ยังร้อนไหม น้องไนท์

19. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ถึงนานแล้วละ ทนไม่ได้เห็นคนอื่นเค้าโหลดกัน วันนี้ เลยจัดการเอาลงมาเรียบร้อยแล้ว.....สวยดังเดิม ฮ่าๆๆๆ

20. ratkam

176
    0
    0
    รูปเพิ่มเติมคร่าบบ
    พี่กบกะลังแจกไพ่ เย้ยยย แจกติ๊กเก้อร์และบัตรสมาชิกในงาน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2009
  21. barague

0
    0
    0
    ไหนวะรูปม่ายเหนมีเรยอ่ะ ละเมอรืมใส่รึเปล่าเนี่ย (อ้าวมาแร้วรูป) สงกะสัยเครื่องเราช้าไปมั้งอิอิอิ ส่วนน้องnice ที่ว่าพี่ๆเอาไปล้างอยู่นั้นช้า ก้อเนื่องมาจากน้ำม่ายค่อยจาไหลบวกกะสายยางมานยาวเกินไปเรยใช้เวลาในการเดินทางของน้ำนานหน่อยนึงนะ แต่วันนั้นป๋มติดจัยอยู่อย่างได้ศัพท์ใหม่ในการประมูลของในครั้งนี้ ขอเสนอคำว่า "ห้ามU" ซึ่งตอนแรกก้อนั่ง"งง" เล็กน้อยถึงปานกลางเพราะฤทธิ์เหล้า นั่งนึกอยู่สักพักก้อเพิ่งถึงบางอ้อว่า อ๋อ! "ไอ้ F.U. เหล็กค้ำโช๊ค" นั่นเอง ตอนประมูลราคากานนี่มีทั้งมันแระฮามั่กๆ โดยชาเพาะพิธีกรทั้งสองคือ น้องหนิงกะน้องฟิลม์ ที่ตอนหลังโอหม์ถูกแบล็คเมล์เรื่องเครื่องหมายสามเหลี่ยมฉุกเฉิน ที่มี 2 ชุดๆแรกม่ายมีกล่อง ที่ประมูลเสดไปแร้วหมาดๆ ที่ตอนหลังตาเล็กเพิ่งไปเอามาอีกชุดที่มีกล่องสวยหรู ทำให้ตาโอหม์เกิดอาการลังเลอยู่พักหญ่าย แถม!โดนแซวอีกนินึงว่าทามมัยม่ายเอามาพร้อมกานทีเดียวเรยว่ะจาด้ายเปรียบของดูก่องประมูล สร้างความครึกครื้นด้ายเปนอย่างดีกอร์ปกับมีการเสียวสันหลังวาปๆ เปนระยะๆหลังจากที่ตาโทเนียนตกลงซื้อ BLOWER เอากลับไปเปนของที่ระลึกหลังจากเลิกงาน แต่ต้องมีคนค้ำประกันในการซื้อขายเพราะกลัว U ซึ่งก้อวุ่นวายอยู่พอสมควร เฮ้อ! เหนื่อยหน่อยนะตาโอหม์เพราะมานยังหลอกหลอนอยู่จนบัดNOW แหม! แต่งานนี้ 220 เจอกะ MR2 แระ MUSTANG ทำให้งานนี้มีสีสันขึ้นเยอะ เอ! ว่าแต่รถคัยสวยกว่ากานหนอกินกานม่ายลงจิงๆ....

22. nice827

382
    0
    0
    อ่อ ปกติแล้วหละคับสงสัยจะเป็นเพราะไฟในท้ายรถ เพราะว่าอาการ เบาะ ไล่ฝ้า ตัดหมอกหลัง เดี๋ยวติดเดี๋ยวไม่ติดอาการนี้หายไปหลังจากเอาฟิวส์ไฟในท้ายรถออกครับ เดี๋ยวไปหาแบบ LED มาต่อดีกว่า อิอิ

ขอบคุณครับพี่ใหญ่ เอ๊ะ หรือเรียกลุงใหญ่ดี

อิอิ

23. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รอรูปน้องนัดกะน้องบี๋มาลงครับ

24. natsmooth

834
    0
    0
    ขอเปนอาทิดหน้าน๊ะคับ คอมพังต้องลงวินโดด่ใหม่ + กล้อง ใช้งานค๊าฟ

25. barague

0
    0
    0
    แป่วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้