ใครรู้วิธีเอารูปลงตรงช่องลายเซ็นบ้างครับ มาบอกที

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 23 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    แบบว่าผมอยากเอารูปลงตรงช่องลายเซ็นมั่กมาก แต่ทำไม่เป็นอ่า - -*

2. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ไม่เป็นเหมือนกันคับน้า...อิอิ

3. mayuct

941
    4
    0
    - -*

4. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    วันที่ 3 เดี๋ยวผมบอกให้ครับ เมย์

5. mayuct

941
    4
    0
    โอม แม็กชุดนี้สวยมั่กมาก ขอบเท่าไรอ่า 19ป่ะ ของไรอ่ะ อิอิ แล้วเดี๋ยววันที่3ตกลงจะเหล้าหรือเบียร์ ถ้าเบียร์ผมจะได้เอาคราวเบอร์กไปถัง1 อิอิ

6. นะโม

142
    0
    0
    เมย์ สรุปให้เราหน่อยสิ

เอาแบบคนที่มาแน่ๆได้ป่ะ

ผมจะได้เตรียมอะไร ข้าว ปลา อาหารถูกอ่ะ

เอาชัวร์ ลงมาเลย

อย่างงี้ผมเตรียมไรไม่ได้เลย

เพราะถ้าไม่มีใครมา

ผมจะได้ไป สิงคโปร์อ่ะครับ

สรุปให้หน่อยเด้อ

แม็ค ขอบ 20 อ่ะเพื่อน

85000 บาท จ้ะ เอา บ่

7. นะโม

142
    0
    0
    เบียร์ ดีกว่าครับ

อุปกรณืมันน้อยกว่าอ่ะครับ

8. mayuct

941
    4
    0
    ok เดี๋ยวจะสรุปให้เลยคับ

9. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    1. เข้าไปที่แผงควบคุมส่วนตัวครับ
    2. เลือก แก้ไขลายเซ็น
    3. ไปดูที่ อัพโหลดรูปลายเซ็น Option 2 - Upload Image From Your Computer
    4. กดปุ่ม browse เพื่อเลือกรูปในคอมฯของคุณ
    5. จากนั้นรูปของคุณจะขึ้นที่ช่อง รูปลายเซ็นของคุณในขณะนี้
    6. กดตรงที่เขียนว่า "ใส่รูปรายเซ็น" ใต้ภาพ
    7. บันทึกลายเซ็นเป็นอันว่าจบ

ถ้าผิดอย่าว่ากันนะครับ จำไม่ได้อะ

10. MAI.

MAI. New Member Member

10
    0
    0
    ม่ายเป็นเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้