ครบกำหนด แสนโล ต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมครบกำหนด 200000 โลครับ อยากทราบว่าต้องเปลี่ยนอะไรที่พิเศษบ้างครับ
    1.ชุดสายพานต้องเปลี่ยนอะไรบ้าง อย่างละเท่าไหร่
    2.พวกของเหลวต่างๆ มีอะไรบ้าง
    3.เปลี่ยนคนนั่งข้างๆหรือป่าวครับ(ล้อเล่น):D
    ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณครับ

1. EK พาเพลิน

EK พาเพลิน New Member Member

144
    0
    0
    ก็คงเหมือนตอนที่เปลี่ยนตอน แสนโลนะครับ
    ก็สายพานทามมิ่ง สายพานรอบนอก ซีล
    ส่วนของเหลวก็ตามระยะที่เปลี่ยนตามปกตินะครับ

2. Tiewpairach

Tiewpairach New Member Member

34
    0
    0
    เก็บความรู้ต่อไปครับ ขอบคุณมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้