B14 แอร์เสียครับแนะนำอู่หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย slash999, 1 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slash999

slash999 New Member Member

4
    0
    0
    B14 เปิดแอร์แล้วเสียงมันดัง น่าจะเป็นคอมพ์แอร์ เวลาไม่วิ่งมันไม่เย็นครับ แต่พอวิ่งมันก็เย็นดี
    แนะนำร้านแอร์ดีๆ ไม่แพงมากแถวนนทบุรี หรือแถวพระราม 5 ให้หน่อยครับ

2. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    รอด้วยคนครับ อยู่ระแวกเดียวกันเลยอิอิ
    ผมเคยเป็นแบบนี้แหละ ไปแวกซ์น้ำมันคอมแอร์มาก็ดีขึ้นนะ แต่ช่างก็บอกว่ากำลังอัดคอมไม่ดีแล้ว เลยว่าจะเปลี่ยนดูคับ
    ตอนนี้ก็พอได้ ซํกพักคงต้องเปลี่ยน

3. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ---

แตง แรงอัดคอมไม่มีแล้วเปลี่ยนเลย ผมโดนไปแล้ว2ลูก

4. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    อ่า ผมอยู่สะพานใหม่ เข้าแต่เฟืองทองอ่ะครับ

5. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ว่าจะหาเปลี่ยนคอมแอร์อยู่ ไม่รู้ว่าจะเอามือสอง หรือบิ้วดี เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้