ปรึกษาเรื่อง subaru forester

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 8 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    มีใครพอรู้ใหมครับ รุ่นนี้น่าเล่นใหมครับ
    พอดีได้ยินมาว่า ยึดเกาะถนนเยี่ยมกว่า SUV ใด ๆ
    ค่า maintenance แพงใหมครับ รุ่นนี้ดีกว่า chev captiva ใหมครับ

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เคยลองแต่ตัวเก่าเครื่องเทอร์โบครับ วิ่งดี เกาะถนน น่าใช้มาก

3. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    พี่ชายผมใช้ตัวใหม่อยู่เป็นรุ่น 2000 ไม่โบต้นอืดนิดหน่อยช่วงล่างดีแต่สู้รุ่นเก่าไม่ได้ ภายในพลาสติกคล้ายๆอิมแมวเหมียวดูไม่ค่อยดี

4. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ขับดีครับ ผมว่าถ้าเป็นรุ่นเทอร์โบด้วยนะ วิ่งดีมากๆครับ

5. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    ซื้อ Forester ตัวธรรมดา ใช้ไปก่อนแล้วว่างๆก็จับ ตัว Forester STI ใส่ลงไปเลย

อิอิ

6. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณครับ
    เดาว่า captiva น่าจะสู้ไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง
    หากใครรู้จักคนที่กำลังขาย forester ตัวเก่ามีเทอร์โบ บอกด้วยนะครับ ไม่เกินล้านกลาง ๆ นะครับ

ป.ล. มิตซูตัวที่เป็น SUV เกาะถนนดี ๆ แรง ๆ คือรุ่นใหนครับ

7. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    น่าจะเป็น Mitsu Outlander ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้