สวัดดีปีใหม่ 2553 EG ทุกๆท่าน

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Sarn F2K, 6 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีเงินมีทองเยอะๆ และมีความสูขมากๆๆๆๆๆๆๆ นะครับ

2. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่ศาล หายไปนานเลยนะครับ

3. Sarn F2K

398
    10
    0
    ไม่ได้หายไปไหน ยังรัก EG Ferio เหมือนเดิม :D

4. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เดี๋ยวนี้ชาว Ferio เรา ไปประจำการอยู่ที่ไหนครับ ที่ RZ ไม่เห็นมีแล้ว ขอ link ด้วยครับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวัสดีปีใหม่เช่นกันคับ พี่

6. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ผมว่าเวปนี้น่าเล่นที่สุดแล้วครับ ตอนนี้เห็นมีเวป ferio mania ครับ
    http://www.ferio-mania.com/ ส่วนใหญ่ก็เป็น EG ครับ รวมตัวกันประมาณปีนึงแล้ว ก่อนที่ RZ จะเสีย

7. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    หวัดดีปีใหม่เช่นกันคร้าบบบบ พี่........สบายดีนะคร้าบบบบพี่.....:):)

8. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ศาล พี่บอย เพื่อนๆ น้องๆทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามครับ

9. Sarn F2K

398
    10
    0

ครับ ตอนนี้ร่อนเร่ไปเรื่อยๆครับ :D แต่อีกไม่นานจะมีเวป EG Ferio.com ออกมาเราจะไปชุมนุนกันที่นั้นแน่นอน

10. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    รับแซ่บคร้าบบบบบบ พี่.........:cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้