รบกวนแนะนำทีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย birdkungcub, 21 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    ช่วยแนะนำร้านที่ติดตั้งไฟตัดหมอกหลังกับไฟหรี่หลังที่อยู่แถวปากน้ำหรือระแวงสมุทรปราการก็ได้ครั

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:)

2. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    หรี่หลัง ร้าน BR Fiber อยู่ในนิคมบางปู ถ้าวิ่งจากฝั่งสุขุมวิทเข้าไปล่ะก็ ต้องผ่านจนสุดนิคมบางปูเลยครับ จะมีตลาด เลยตลาดประมาณ 100 เมตร อยู่ซ้ายมือ (เลยป้ายทางเข้าหมู่บ้านเอื้ออาทร) ตรงโค้งพอดีครับ งานเนียน ถามหาพี่ที่ชท่อ เบิ่ง อ่ะครับ งานเนียนครับ ผมไปติดหรี่หลังมา 200 เอง(มาเดินไฟเอง) บังเอิญซี้กะแกครับ ที่สำคัญต้องกำหนดจุดที่ต้องการไปเลยก็ดีนะครับ

3. birdkungcub

158
    1
    0
    -ขอบคุณมากครับ

4. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    รถสวยนะครับ เหมือนเคยเห็นในนิคมซอย 8 หรือเปล่าครับ ผมอยู่แถวตากอากาสศอ่ะครับ ไงเจอกันได้นะครับ 084-9246914

5. birdkungcub

158
    1
    0

น่าจะใช่ครับ พอดีผมทำงานอยู่ที่นิคม ซอย 8 อ่าครับ พี่อยู่แถวซอยฟร์มไก่ใช่เปล่าครับเพราะเพื่อนบอกเคยเห็นแถวนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้