แต่งรถ BMW520iปี92 แต่งไงดีแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย ron, 14 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ron

ron New Member Member

2
    0
    0
    ได้รถมา BMW520iปี92 อยากจะแต่งอะครับ แต่อยากจะถามว่าถ้าเราไม่เปลื่ยนเครื่องใหม่จะแต่งได้ไม
    กะใช้เครื่องเดิมอ่ะครับ
    ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ:)

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ลองไปถามที่คลับ BMW สิครับ

3. ron

ron New Member Member

2
    0
    0
    ไม่เห็นมีคลับBMW เรยอ่ะครับ

ช่วยกานแนะนำผมที่นะครับ
    ปล. ขอขอบพระคุณไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

4. Xacti

Xacti New Member Member

25
    0
    0
  5. TON RB26DETT

TON RB26DETT New Member Member

1
    0
    0
    www.bme34club.com ครับ รู่นเดียวกันเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้