หาเพื่อนอยุ่ นครศรีธรรมราช ใกล้เคีง

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย giokae, 16 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    หาเพื่อนอยุ่ นครศรีธรรมราช
    ใครชอบแต่งรถ คุุยกัน

2. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    เราอยู่ที่คอนเหมือนกันที่ กทม.พักอยู่ที่ราม52/2ชื่อพงศ์นะ085-9586698รถสวยนะ

3. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    สวัสดีคับ อยู่ภูเก็ตคับ ใต้เหมือนกัน ภูเก็ตรถแต่งเยอะคับ

4. หวัดดีครับ ผมอยู่ตรังคับ ตอนนี้เข้ามาเรียนใน กทม เรียนช่างยนต์อ่ะครับ

5. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    สวัสดีครับอยู่ภูเก็ตครับ
    คุณ Dream<MK>อยู่แถวไหนครับ
    ตอนนี้ผมได้ทำเว็บรถแต่งภูเก็ตอยู่ครับ
    www.phuketracingweb.com

6. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    บ้านอยู่สุราษฎร์ครับ

แต่ตอนนี้ทำงานสมุทรปราการ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้