เสียงดังวี๊ๆๆๆ ที่ล้อหน้า(ทางคนขับ) P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Ekeng_it, 5 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ekeng_it

Ekeng_it New Member Member

40
    0
    0
    เสียงดังจะดังตอนรถวิ่งไปได้ซักพักครับประมาณ 5 กม เสียงก็จะเริ่มดัง แล้วก็เงียบ แล้วก็ดัง เป็นอย่างนี้ไปเรื่อยๆ แต่พักหลัง ๆ ดังตลอดเลยครับ เสียงมันเป็นเหมือน เหล็กสีกัน น่าจะเป็นลูกปืนหรือเปล่าครับ
    เสียงมันดัว หวี้ๆๆๆๆ งะครับ ยังไงช่วยเพื่อนๆ วิเคราะห์ด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เสียงเหมือนกับเหล็กสีกัน จี๊ดๆๆๆ ผ้าเบรคหมดหรือเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้