เปลี่ยนสายพานทามมิ่ง ใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย KILLERPPK, 13 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KILLERPPK

KILLERPPK New Member Member

59
    2
    0
    พี่ๆครับ เปลี่ยนสายพานทามมิ่ง เท่าไหร่อ่ะครับไอ้เสือเนี้ย..???

2. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ถ้าเข้า ศูนย์ ก้อ พันกลางๆน่ะครับ ต้องเปลื่ยนลูกรอกด้วยนะครับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ปั้ม น้ำ ไปด้วยเลยก็ดี ครับ ผมเองก็ ยังไม่ถึงรอบเปลี่ยนเหมือนกัน

4. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ตามเซียนว่าเลยครับ

5. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ตามด้วยครับน่าจะประมาณนั้น

6. KILLERPPK

KILLERPPK New Member Member

59
    2
    0
    เข้าศูนย์ กลัวจะเสียค่าโน้นค่านี่ เยอะอีก...5555 มีคัยเคยเปี่ยนมั่ง รวมทั้งหมดเท่าไหรแล้วเปลี่ยนอะไรมั่งครับ

7. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ไม่ต้องกลัวครับ บอกไปเลยทำเท่าไหร่ก้อได้ มีตังมา ๒๐๐๐ อ่าๆเอ่าเลยพี่เปลี่ยนเป็นวีโก้แชมป์เลยก้อได้ ๕๕๕๕

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามนั่นนนนนนนนนนนนนนนนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้