กระทู้นี้สำหรับลงทะเบียผู้ประสงค์ไปร่วมกิจกรรมมิตติ้ง ณ หาดม้าน้ำ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 7 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    สำหรับลงทะเบียผู้ประสงค์ไปร่วมกิจกรรมมิตติ้ง ณ หาดม้าน้ำ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี

วัตถุประสงค์
    1 .สำรวจจำนวนสมาชิกที่ต้องการเข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้
    2. เพื่อประมาณการ และกำหนดงบประมาณในการซื้อของ และอื่น ๆ Support สมาชิกที่เข้าร่วมกิจกรรมได้อย่างเพียงพอ และเหมาะสม
    3. เงินของสมาชิกทุก ๆ ท่านหลังจากหักค่าใช้จ่ายต่าง ๆ แล้ว ทางทีมงานผู้จัดจะเฉลี่ยคืนให้สมาชิกทุก ๆ ท่านตามถูกต้อง และความเหมาะสม (หรือจะปรึกษาหารือกันอีกครั้งในภายหลัง ตามความคิดเห็นของสมาชิกทุก ๆ ท่าน)

ปล. หากสมาชิกท่านใดมีข้อเสนอแนะ หรือความคิดเห็นต่าง ๆ ในการจัดกิจกรรมครั้งนี้สามารถออกความคิดเห็นได้ตามลิงค์นี้เลยครับ
    http://racingweb.net/forum/showthre...se-Beach-Sattahip-Thailand-Second.?p=12210686

2. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ไปครับแต่ขอไปชำระเงินที่หน้างานนะครับ ยังไม่ลงตัวคนใช้ร้องตามอ่ะ อิอิอิ

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ไปครับชัวร์ ลางานไปไม่ได้ก็จะลาออกเลยเพื่อไปร่วมงาน.....อิอิ

5. DK!_Keng

846
    2
    0
  6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    3ท่านแล้ว

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอต่อยหน้ารองนายกที่ทำงานก่อน ได้ไปแน่

8. ไม่ติดงานไปแน่คับ

9. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ตามๆกันไป

10. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ใจเย็นๆครับท่านเอ

11. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    สมาชิกล้นเกินความคาดหมาย++++++ลานจอดรถที่ปั้มเต็มกันเลยทีเดียว

ภาพนี้ปิดท้ายอิ่มกันทั่วหน้า อิอิ

12. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ผมไปด้วยแน่ ๆ หนึ่งคนครับ แต่เดี๋ยวดูก่อนว่าถ้ามีท่านสมาชิกท่านใดใจบุญพาตัวอ่อนมาฝากผมหรือเปล่า ถ้าไม่มีอาจจะพาพี่สาวตัวโต เฮ้ยไม่ใช่....พี่สาวคนโตไปด้วยนะครับ อิ อิ อิ

13. aob_man u

aob_man u New Member Member

194
    0
    0
    ไปด้วยครับ แต่ของผมเหมือนท่านต่ายครับ ของผมก็คนใช้ (ผมเป็นคนทำ)

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เดี๋ยวไปเค้นตาป็อปก่อน อิ อิ อิ

15. dearruam

485
    0
    0
    ขนาดนั้นเลยหรออออ... อิอิ

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไม่รู้ว่าพี่ ป. เค้าติดทำงานรึเปล่า

17. pandabank

2,427
    4
    0
    ### แล้วเจอกัน ตังค์เคลียร์แล้ว จาก Pe..Strada ###

18. DK!_Keng

846
    2
    0
  19. dearruam

485
    0
    0
    ตามๆกันไป

20. pandabank

2,427
    4
    0
    ใครไม่ไปจะเสียใจ

21. DK!_Keng

846
    2
    0
  22. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    เก็บภาพมาฝากด้วยนะคับ

23. ตาบี ถ้าไม่ติดงานไปลำพูน ไปแน่คับ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

ตล๊อดดดด ตลอดดดดด

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

ถั่วต้มมมมม

26. DK!_Keng

846
    2
    0
  27. pandabank

2,427
    4
    0

จะกินถั่วต้มหรอพี่.....อิอิ

28. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ไปนอนแน่คับ อิ อิ

29. pandabank

2,427
    4
    0
    ดันๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้