ความภุมิใจเล็กๆของคนขับรถเล็กๆครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย takamine@, 17 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ไปหนองคายมาครับ...จะได้ตอบคำถามที่คนอื่นชอบถามว่าเคยไปไกลสุดกี่กิโล....
    ต่อไปจะได้ตอบคำถามได้ครับว่า....ไปได้ทุกที่ที่มีทาง.....อิอิ....

2. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ดีใจด้วยนะครับ

ผมเคยเอาไปไกลสุด แค่อยุธยาเอง

3. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ดีใจด้วยนะครับ

ผมเคยเอาไปไกลสุด แค่อยุธยาเอง

4. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ถูกต้องคร้าบบบบ...

5. KhunPaeZa

KhunPaeZa Member Member

79
    1
    8
    ไปได้ทุกที่ๆมีทาง จริงๆ ฟันธง! ผมเคยขับ จาก กทม. ถึง สตูล ระยะทาง 1,0xx กม. ไปกลับ 2,0xx ด้วยคันข้างๆนี่แหละ

6. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ทำไมหน้าเวปไซมันแปลกๆรกๆยังไงไม่รู้ครับคนอื่นเปนปะครับ

7. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ผมเคยเอาเจ้าตัวเล็กขึ่นเขาไปแจกของเด็กยากจนมาหลายครั้งแล้วทำเอารถไหญ่ๆงงเลย(มาได้ไงเนี้ย)อิอิอิ

8. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    รถมันดีก็เงี้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้