ขอคำปรึกษาเรื่องล้อแม๊กครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย GolF 71, 15 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GolF 71

GolF 71 Guest

0
    0
    0
    คือว่ากำลังจะหาแม๊กมาใส่ให้EP71 ของผมนะครับคือ ตอนนี่ดู wata สองชิ้น กับ W Work S1 ขอบ 15" อยู่นะครับ (งบน้อย ^^)
    อยากรุ้ว่า กว้าง เท่าไร แล้วออฟเท่าไรจะไม่ติดอะคับ (ไม่ได้โหลดคับ)
    ที่เจอคือ กว้าง 7" ออฟ 38 จะติดไม๊อะคับ

2. weevich

weevich New Member Member

7
    0
    0
    อยากทราบเหมือนกัน EP71 ใส่ใหญ่สุดได้เท่าไหร่ครับ
    เอารูปลงให่ดูด้วยยิ่งดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้