กำหนดมิตติ้ง และนอกรอบ ประจำเดือน พ.ย. (กับบรรยากาศชิวๆ)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 3 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เนื่องจากเดือน พ.ย. นี้ได้มีวันครบรอบวันเกิดของสมาชิก 2 ท่านที่แจ้งไว้ คือ พี่กวง และพี่ติงรี่ แล้วสถานที่แต่ละท่านเสนอมาให้จัดมิตติ้งนั้นก็น่าสนใจทั้งคู่ครับ ทั้งปิดปั๊มฉลอง กับนั่งดื่มกิน ฟังเพลงเพราะๆ ที่ร้าน Bossom สุขสวัสดิ์ แต่จากการพิจารณาแล้ว เพื่อความชัดเจนของงาน ผมขอสรุปดังนี้นะครับ

1. มิตติ้งเดือน พ.ย. นี้จะจัดขึ้นที่ปั๊มพี่กวง (พระราม 4) คืนวันเสาร์ที่ 14 พ.ย 52 เวลาต้องรอพี่กวงมานัดอีกที :D:D:D

เหตุผล : เนื่องจากกำหนดการที่พี่กวงจัดไว้สำหรับงานนี้ตรงกับวันเสาร์พอดี และประกอบกับการไม่ได้ไปจัดมิตติ้งในโซนของพี่กวงนานแล้ว จึงเห็นควรให้จัดมิตติ้งครั้งนี้ขึ้นมาที่ปั๊มพี่กวงครับ
    "มิตติ้ง พ.ย. ตามลิ้งค์" http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=687709

2. นอกรอบประจำเดือน พ.ย. จัดขึ้นในวันศุกร์ที่ 20 พ.ย. 52 เวลาประมาณ 3 ทุ่มเป็นต้นไป ณ ร้าน Bossom สุขสวัสดิ์ นะครับ งานนี้คอเหล้าไม่ควรพลาด อิอิ :D:D

เหตุผล : เนื่องจากงานฉลองวันเกิดของคุณติงรี่ ที่ได้ให้เกียรติชวนไปกินเหล้าที่ร้าน Bossom สุขสวัสดิ์ แถมฟังเพลงเพราะ ๆ จากนักร้องหนุ่มหน้าตาดีนั้น ได้นัดไว้วันศุกร์ช่วงค่ำ จึงคิดว่าส่วนใหญ่อยากจะไปกัน แต่จะติดที่หลายท่านวันเสาร์ต้องทำงานกันด้วย เลยเห็นควรให้จัดเป็นนอกรอบแทนล่ะกันนะครับ สำหรับคนที่ว่าง และสะดวกไป ก็ให้มาลงชื่อจองที่ไว้ :D:D:D "นอกรอบเดือน พ.ย. ตามลิงค์นี้" http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=686946

ขอบคุณครับ ใครมีความเห็นเป็นเช่นไร เสนอเพิ่มเติมมาได้นะครับ และก็สุขสันต์วันเกิดทั้ง 2 ท่านด้วยครับ :):)

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เยี่ยมครับ ตาเกียร์นี่ แน่นอนจิงๆ

ใครให้คำปรึกษาแกเนี่ย อิอิอิอิ

3. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ไปได้หมดเพราะไม่เคยกลัวด่าน

4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    งานมีตติ้งปิ๊กคงไม่สะดวกค่ะ
    ยังไงแฮปปี้เบิร์ดเดย์ล่วงหน้านะคะพี่กวง มีความสุขมากๆๆสุขถาพแข็งแรง รวยๆๆนะคะพี่

ส่วนนอกรอบเดี๋ยวค่อยว่ากันค่ะ

แฮปปี้เบิร์ดเดย์พี่ติ่งรี่ด้วยคร่า มีความสุขมากกๆๆสุขภาพแข็งแรง รวยๆๆเช่นกานจร้า

** อากาศเย็นแล้ว รักษาสุขภาพกันด้วยเด้อคร่า **

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤศจิกายน 2009
  5. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    แอบมาชมคับ

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    14 ผมไม่ว่างครับ ขอบายนะครับ สุขสันต์วันเกิด นะครับ พี่กวง

ส่วน 20 ผมก็ขอบายนะครับ เพราะวันเสาร์ทำงาน สุขสันต์วันเกิดนะ ติ่งรี่

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพกันต่อไป ... อิอิ

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    งานล่มอีกแล้วล่ะสิ....เอิ๊กๆๆ

9. ว่า ไง ขี้เมาโผ่ว แล้วสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เอาไง ว่ามาเอา กันนนนนนนนน *0*

10. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    ไปไม่ได้คับ

เนื่องจากผมจะไปทำงาน ต่างประเทศ ตั้งแต่วันเสาร์ที่ 7 พ.ย. นี้
    กลับวันเสาร์ที่ 21 พ.ย. ฉะนั้นอดไปทั้ง 2 งานเลยคับ
    น่าเสียดายจิงๆง่า:(

แต่ยังไงก้อ สุขสันต์วันเกิด ล่วงหน้า ทั้ง2คนนะคับ
    ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ :D:D:D

11. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    อัพๆๆๆ

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่ว่างกันเยอะเชียว เอาไงกันครับ เดี๋ยวผมจะไม่ได้เข้าบอร์ดสัก 3-4 วันนะครับ ต้องไป ตจว. อ่ะ ฝากดูกันด้วยนะ กลับมาแล้วจะสรุปอีกที .....

13. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ติดภาระกิจ

ในวันที่ 14-16 พ.ย. 52 นี้ไปจังหวัดจันทบุรี ไปไม่ได้ สุขสันต์วันเกิดครับพี่กวง:)
    ในวันที่ 20 พ.ย. 52 อาจจะแวะไปหาได้นิดหน่อย เพราะว่าตอนเช้าไปทำงานเพื่อเปิดจองคอนโนของบริษัทในวันที่ 21 พ.ย. เดี่ญวจะแวะไปนะครับ... :D:cool:

14. - -* ไม่ว่างกันเยอะแฮะ .....

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดูจากสถานการณ์แล้ว ผมว่าเลื่อนงานมิตติ้งเดือนนี้ออกไปก่อนดีกว่ามั้ยครับ ไม่ว่างกันเยอะเลย เดี๋ยวผมโทรบอกพี่กวงเอง ....

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มิตติ้งวันที่ 14 พย.นี้ สรุปยกเลิกไปก่อนนะครับ เพราะไม่ว่างกันผมโทรบอกพี่กวงแล้ว

17. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    อยากไป meeting ที่ปั๊ม

เพื่อนึกถึงบรรยากาศเก่าๆ ที่เคยมีมา เพราะว่าตั้งแต่ผมเข้ามาเป็นสมาชิก RT Club เคยไปแค่ครั้งแรกที่มาแค่ครั้งเดียวเอง คือที่ปั๊ม ปตท. วิภาวดี ตรงข้ามหอการค้าเท่านั้นเอง...:D:cool:

18. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ถ้ามีโอกาศจะจัดให้ครับ คุณบอย :D :D :D

19. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    จริงนะอย่าหรอกนะ:):D:D

20. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    จริงคับไม่ได้หรอก แค่ไม่มีโอกาศได้จัดเท่านั้นเอง :) :) :)

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ฝากจัดด้วยครับ ผมไม่ค่อยว่างเลย หาปั๊มใหญ่ ๆ กว้าง ๆ ไปนั่งคุยกันเหมือนแต่ก่อน เท่ห์ดี อิอิ

---------- Post added at 08:14:14 ---------- Previous post was at 08:13:27 ----------

ถ้าเป็นสมรักษ์ ก็จะบอกว่า "ไม่ได้โม้" :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้