ถามเรื่องที่ปัดหลังครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย คลับไร้..., 22 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คลับไร้...

คลับไร้... New Member Member

25
    0
    0
    ไปติดแก็ปกระดกข้างหลังมา เวลาปัดหลังมันติดอ่ะครับทำงัยดี แนะนำหน่อยครับขอบคุณครับ

2. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    เปลี่ยนใบปัดเป็นของ สตรีมอ่ะคับใบมันจาสั่นก่าอ่ะคับ

3. Turbo_77

Turbo_77 New Member Member

17
    0
    0
    ใช่แล้วคับ..ถูกต้องตามนั้นเลยคับ

4. คลับไร้...

25
    0
    0
    ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ ที่0 หรือข้างนอกมีขายครับ
    ขอบคุณครับ

5. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    เบิก0ดีก่าคับ

6. Turbo_77

Turbo_77 New Member Member

17
    0
    0
    0 ราคาของ jazz ก้อเกือบ 400บ. ( ราคานี้รวม vat.%แล้วนะคับ )

สตีมก้อน่าจะใกล้ๆ แหละคับ+-

ลองดูคับ....

7. คลับไร้...

25
    0
    0
    ขอบคุณครับ

8. kate-D

kate-D New Member Member

152
    1
    0
    รู้สึกจะประมาณ 450 นะครับ

9. คลับไร้...

25
    0
    0
    ไปเปลี่ยนมาแล้วครับ 449 บาท

10. ohm foreplay

ohm foreplay New Member Member

28
    0
    0
    สบายไปแระ

11. iq-pi

iq-pi New Member Member

20
    1
    0
    เอามั่งดีกว่าติดเหมือนกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤษภาคม 2007
  12. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ทนต่อไปขี้เกียจเปลี่ยน

13. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    แก๊ปที่ว่านี้คือ สปูนอะป่าวครับ (พอดีกาลังจาไปติดอะ)ถ้าใช่ ม่านมีรุ่นที่หลบที่ปัดน้ำฝนอะป่าวอ่า
    หรือต้องเปลี่ยน เป็นของสตีม อย่างเดียวเลยอ่า ขอบคุนครับผม

14. คลับไร้...

25
    0
    0
    ใช่ครับ ไม่น่ามีแบบที่มันหลบนะครับ

15. ^good_KURUMA

^good_KURUMA New Member Member

21
    1
    0
    แหล่มไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้