เครื่องมัน วูบ น่ะคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย earthshopz, 6 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earthshopz

earthshopz Guest

0
    0
    0
    เป็นบางครั้ง อ่ะคับ ตอนเร่งแซงเครื่องจะ วูบ เป็นบางครั้งอ่ะคับ ใครรู้ รบกวนช่วยบอกผมที นะคับ เข้าศูนย์ เค้าก็บอกว่า ปกติ นะคับ ผมเลย เซ็ง เลย ตอนนี้ไม่รู้จะทำไง

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เกียร์พังแล้วหละมั้ง อาการนี้เห็นเค้าว่าเป็นที่เกียร์ ;) ;) ;) ;) ;) ;)

3. earthshopz

0
    0
    0
    ศูนย์เค้า เช็คไงไม่รู้ แล้วบอกว่า เกียร์ ปกติ อ่ะคับ แล้วผมจะเอาไปเช็คไงต่อดีอ่ะคับ ปล่อยไว้นานเป็นไรมากป่ะอ่ะคับ

4. earthshopz

0
    0
    0
    ศูนย์เค้า เช็คไงไม่รู้แล้วบอกว่า เกียร ปกติ แล้วควรไปเช็คไงต่ออ่ะคับ ปล่อยไว้นานๆ เป็นไรมากไหมอ่ะคับ

5. work_x

work_x New Member Member

32
    0
    0
    ลองเอาเข้าศูนย์ไหนล่ะครับ

ลองเอาเข้าศูนย์ใหญ่ๆ เช่น ศูนย์บางนา ศูนย์ศรีอยุธยาดูก่อนนะครับ

เพราะส่วนใหญ่อาการแปลกๆ มักจะไปเข้าตามศูนย์นี้กันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้