ถึงชาวหน้าแหลมทุกท่าน

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him1, 14 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    น้าเจกับน้องเต๋าฝากบอกว่ามีคนมาติดต่อหน้าแหลมคลับให้ออกรายการรถช่อง 9 ครับ จึงมาแจ้งให้เพื่อนๆน้าๆเตรียมตัวกันให้พร้อมครับเป็นรายการรถเรื่องเวลาคงเร็วๆนี้เป็นรายการใหม่ครับ รู้เวลาแน่นอนจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

2. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    อ้าว จัดมาเลย ครับน้าฮิม ทำหล่ออยู่เลย ไม่มีรู้หล่อทันหรือเปล่า

3. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ดีจังคับ

4. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ..................

รับรองได้เพื่อนใหม่เพียบ

5. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    ไม่หล่ออะ

6. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    รายการใหม่เค้าประเดิมด้วยหน้าแหลมเลยหรอครับ:D :D :D

7. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    ถ้ารถเก่าๆเขาจะให้ออกรายการด้วยไหมคับ

8. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    อยากไปม่างจาง

9. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    คราวนี้จะไปกันเยอะ เหมือนที่อัดรายการ MOTOR TRACK หรือป่าวหว่า อิ อิ :D

10. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    รอหน่อยนะครับพีน้อง

11. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มีนาคม 2007
  12. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    เดิมๆ มีสิท มั้ยคร้าบบ อิอิอิ

ปล. ก็เรามันไม่แรงนี่นา

13. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    เมื่อไรนี่ขอเข้าอู่ก่อนนะครับ(รถมีตำหนิเยอะ) ตุ๊กตาหน้ารถยังหาไม่ได้เลย

14. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    เมื่อไหร่ครับ จะได้ทำรถให้ดูดีๆเดี๋ยวสู่คนอื่นเขาไม่ได้

15. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ไปด้วยได้ป่าวคับพี่ เพราะผมไม่เคยไป meeting เลย อยากไปด้วยอ่ะ

16. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    งานนี้เฉพาะสมาชิกที่ไปมิตติ้งอย่างเดียวหรือเปล่าคับ หรือว่าคนที่ไม่เคยไปมิตติ้งก็ไปด้วยได้คับ
    อยากรู้คับ

17. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    อยากออกทีวีอย่างเดียวก็มาได้เลยคับ

18. pookka

pookka New Member Member

101
    0
    0
    รถยังไม่ค่อยหล่อเล๊ยแต่ไปเมื่อไหร่รบกวนน้าๆโทรบอกผมด้วยนะคร๊าบ
    เผื่อไม่ได้เข้ามาเช็คในเวบอ่ะคร๊าบ

19. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    แต่งไม่แต่งก็มาได้ครับหน้าแหลมเราสบายๆอยู่แล้วครับพี่น้องแต่ต้องรอน้องเต๋ามาสรุปอีกทีนะครับ.....ว่าไงครับน้องเต๋าเพื่อนรออยู่นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้