"ลุยป่าไปช่วยน้อง" ครั้งที่ 1

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Out Off Control, 15 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เนื่องด้วยผมและร้านกำแพงดิน4*4จะร่วมกันทำความดี

ถวายเป็นพระราชกุศลแด่นายหลวงของเรา

โดยจะนำสิ่งของต่างๆไปบริจาคให้กับนักเรียนในถิ่นทุรกันดาร

ที่ รร. บ้านประไรโหนก สุดขอบชายแดนติดกับประเทศพม่า

ต.หนองลู อ.สังขละ จ.กาญจนบุรี ในวันที่ 5 ธันวาคม 52

หวังว่าคงมีหลายท่านคงอยากร่วมทำบุญกับผมนะครับ

สิ่งของที่อยากได้รับบริจาคคือ........

1. อุปกรณ์การเรียนการสอน

2. หนังสืออ่านต่างๆ เช่นหนังสืออ่านนอกเวลา

3. ของเล่นต่างๆ เช่นตุ๊กตา ของเล่นเสริมสร้างความรู้

4. อุปกรณ์กีฬาต่างๆ

5. เสื้อผ้าเครื่องนุ่งห่ม

ปล. ไม่รับบริจาคเงินครับ

นำสิ่งของที่ต้องการบริจาคติดท้ายรถของท่านไปแล้วพบกัน 21 พย นี้

ขอขอบคุณทุกท่านผู้ใจบุญแทนน้องๆ รร.บ้านประไรโหนก แล้วจะเก็บภาพมาฝาก

2. จัดไปคับ เดี๋ยวดูก่อนว่ามีไรมั้ง

3. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รับทราบครับ

4. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    เดียวดูที่บ้านว่ามีไรบ้างแล้วเอาไปคับพี่

5. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    รับทราบค้าบบบ

เดี๋ยวรื้อตู้เสื้อผ้าก่อนน

อิอิ

6. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอบคุงทุกๆๆท่านคร้าบบบบบบบ...........

7. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    บุญกุลศลแรง แล้วผมจะนำติดรถไปให้นะคับ แต่ยังไม่รู้ว่าจะเป็นอะไรบ้างนะคับ

8. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ข้อ2...ที่บ้านมีเยาะครับ...แต่กลัวไม่เหมาะ...

9. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    เด๋วขอไปดูก่อนนะคร๊าบ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รับทราบคับท่าน

11. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    อันที่พี่ต้นว่านี่เข้าขายสื่อลามกรึป่าว........อิอิ
    เดี๋ยวดูสิ่งของฝากไปช่วยด้วยคนครับ

12. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    เด๋วผมหาของไปช่วยนะคับ

13. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เฮ้ย

เยอะหรือ หนังสือ หรือ ฮาดดิส

14. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ได้เลยครับผม เดี๋ยวเตรียมของให้ ขอบคุณครับนที

15. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    21 นี้จะในไปให้นะครับ คุณที

16. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    เด๋วจะหาไปให้นะครับ

17. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เดินทางปลอดภัยนะครับ นที พอดีคุณพ่อป่วยเลยไปด้วยไม่ได้ ครับ

18. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    อัพ..

19. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ok คับจะดูของไปให้

20. หาอย่างอื่นมาอ่านมั้งก็ได้ ท่านชาย:D

21. จัดไป........น้องที.....เพื่อน้องๆ

22. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    เดี๋ยวดูก่อนนะครับส่วนมากมีแต่อะไหล่รถ
    ส่งไปยังไงหรอครับผมคงไม่มีเวลาไปร่วมงานบุญด้วย

23. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    รับทราบคับผม

24. Out Off Control

2,322
    26
    0
    ขอบคุณแทนน้องๆๆครับ
    รับรองว่าจะส่งให้ถึงมือน้องๆๆทุกชิ้นเลย
    แล้วเจอกัน 21 นี้

25. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    เดินทางปลอดภัยนะครับ

26. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ถ้าเป็นอย่างว่าเอามาหั้ยผมดีกว่าคับ....ผมขลาดแคลน มั่ก มาก...... อิอิ

27. เผื่อ ด้วย ซัก แผ่น 2 แผ่น :D

28. Out Off Control

2,322
    26
    0
    ผมก็ขอด้วยครับ

29. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เดี๋ยวดูให้ครับว่ามีอะไรบ้าง แต่ว่า ถ้าเป็นขนมกรุบกริบ ได้มั๊ยอ่ะ

ขนมกรุบกริบ ไว้กินกับเบียร์พรุ่งนี้งัยตาเบน อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้