ลิ้นหน้าทรงJENESISเสร็จแล้ว มีรูปอัพเดท ใครยังไม่ได้มาดูรูปกันก่อน

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 26 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    หลังจากเวลาผ่าไป 1อาทิตย์...
    โมลก็ได้ทำการขึ้นรูปเสร็จแล้ว ตามรูปนะครับ
    สำหรับคนที่สั่งจองในกระทู้จอง...สบายใจได้นะครับ
    เงินของท่านไม่ได้หายไปไหน.....ได้ ชิ้นงาน ครบทุกท่านแน่นอน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤศจิกายน 2009
  2. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    สวยงามครับ

อิอิ

3. อยากใส่ๆ

4. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    เสร็จทันทริปนี้ นะเพื่อน

5. lorkode

552
    1
    0
    ........ทันอยู่แล้วเพื่อน.....
    .....ใส่ไปแน่นอนหวะ.....

6. สวยเลย เพิ่อนนนนนนนนนนน

7. ton r30

157
    0
    0
    ไม่เอาสักอัน ละ เพื่อน....น เบียร์

8. lorkode

552
    1
    0
    อัพ.เดทกันอีกครั้ง....กับต้นแบบชิ้นแรก
    มาให้เห็นกันแบบ จะๆ......ครับ ดูกันเอานะครับ

9. สวยๆเลยงับๆ

10. lorkode

552
    1
    0
    อาจจะล่าช้านิดหน่อยนะเพื่อนปอง
    เพราะวันนึงผลิตได้เพียงวันละ 1 ชิ้นเท่านั้น
    แต่ไม่น่าเกิน อาทิตย์หน้า ได้ครบตามจำนวนแน่นอนปอง

11. ton r30

157
    0
    0
    สวยดีว่ะ หล่อ

12. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
  13. lorkode

552
    1
    0
    แก้ไข....ครั้งที่2 ครับ
    เนื่องจากทำเสร็จแล้วแต่เมื่อนำมาใส่ที่รถ
    แล้ว มีข้อผิดพลาดนิดหน่อยยังไม่ประทับใจ กระผม
    จึงทำการแก้ไข กันอีก ครั้งครับ.....จึงทำให้ล่าช้านิดหน่อยครับ

ตอนนี้ปรับเสร็จแล้ว ชิ้นงานจะทยอยส่งให้ผู้ที่สั่งได้
    ........ตั้งแต่วัน จันทร์เป็นต้นไปครับ......................

ใครที่ทำการสั่งและทำการโอนตังให้ผมแล้ว สนใจอยากจะรับของก่อน
    โทรหาผมได้เลยนะครับ...........ชิ้นงานเสร็จมาแล้วบางส่วนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2010
  14. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    สวยงาม

อิอิ

15. lorkode

552
    1
    0
    เอก.......................หาดใหญ่
    คุณหนุ่มสีบอร์น.......ปทุมธานี
    คุณบอย R-30สีดำ.....ดินแดง
    เพื่อนบอม.................ชลบุรี
    ปอง........................ชลบุรี...ฝากบอมไปแล้วนะ
    น้องปลั๊ก................ตูนการาจ
    คุณเก่ง.................. สิงค์โปร์
    พี่โต้....................เชียงใหม่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2009
  16. ToR-YaK

ToR-YaK New Member Member

33
    0
    0
    เรียบ หรู ดูดี สวยๆ:D

17. lorkode

552
    1
    0
    ลิ้นหน้าเสร็จครบ แล้วนะครับ........ผมใส่แล้ว
    แต่กล้องถ่ายรูปไม่อยู่ น้องยืมกล้องไปใช้เพื่อนรับปริญญา
    เด๋วกล้องกลับมาจะถ่ายรูป อัพเดทแก้ไข....ให้ชมกันครับ

18. thanks...naja...jubjub

19. lorkode

552
    1
    0
    มาแล้วรูป ตอนใส่ กระผมขออนุญาติใส่สีดำ เซิฟๆก่อนเลย
    นี่แบบไม่ได้ทำสีนะครับ....แกะออกจากโมลมาก็ เอามาแต่งๆ
    จับใส่เลย เออสีมันก็พอทนดูได้งะนะ ครับ...........ชมกันเอาคับ

ใครจ่ายตังค์แล้ว ยังไม่ได้..........โทรถามหล่อได้เลยครับ
    ผ่าไปจะแวะติดรถไปให้ด้วยครับ.....ส่วนคนที่รับไปแล้ว
    ใส่ไม่ได้หรือมีปัญหา โทร

20. lorkode

552
    1
    0
    ต่อด้วย ด้านข้าง....ลิ้นหน้า รับกับพาร์ทข้าง
    สำหรับคนที่มีนะครับ......ลิ้นตัวนี้ไม่เตี้ยมากนะครับ
    ขนาดสูงประมาณนี้ เมื่อวาน...เจิมการทำทางใหม่คลอง 3
    ไปและ เกือบแตก ดีนะมีบิ่นนิดหน่อยคับ...........ดูกันเอาด้านข้าง
    ว่ามันพอไปกันได้มั้ยคับ.......ส่วนสองรูปสุดท้าย สต๊อค ที่เหลือ
    สำหรับคนที่ยังไม่ได้คับ

21. lorkode

552
    1
    0
    รายชื่อคนรับของแล้ว....อัพเดทครับ
    เอก.......................หาดใหญ่
    คุณหนุ่มสีบอร์น.......ปทุมธานี
    คุณบอย R-30สีดำ.....ดินแดง
    เพื่อนบอม.................ชลบุรี
    ปอง........................ชลบุรี...ฝากบอมไปแล้วนะ
    น้องปลั๊ก................ตูนการาจ
    คุณเก่ง.................. สิงค์โปร์
    พี่โต้....................เชียงใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้