อยากได้ สติ๊กเกอร์คลับ ทำยังไงครับ.....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pongcivic, 15 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongcivic

pongcivic New Member Member

163
    1
    0
    อยากได้ สติ๊กเกอร์คลับ ทำยังไงครับ.....รุ่นพี่ช่วยบอกหน่อย และก้อกำลังมองหาแก๊งค์ มีแก๊งค์ใหนต้อนรับบ้างครับผม........เจ้านาย.......:cool:

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ใจเย็น ๆ นะคับพี่
    เรื่องติ๊กเกอร์หน่ะคับ
    สำหรับคลับนี้นะคับ เค้าเน้นมิตรภาพมากกว่าหน่ะคับ
    มาพูดคุย มามิตติ้ง บ่อย ๆ คับ
    แล้วจะรู้ว่าบางคนเค้าก้อยังไม่มีเลยนะคับ
    บางที มิตรภาพก้อสำคัญกว่า ติ๊กเกอร์ แผ่นเดียวนะคับ

3. pongcivic

pongcivic New Member Member

163
    1
    0
    ขอบคุณครับ

4. ตามหมูว่าเลยคับ
    ส่วนแก๊งค์เนี่ย เข้ามาเลยคับยินดีเสมอ
    แก๊งค์เสือห้าว

---------- Post added at 17:10:34 ---------- Previous post was at 17:10:19 ----------

ตามหมูว่าเลยคับ
    ส่วนแก๊งค์เนี่ย เข้ามาเลยคับยินดีเสมอ
    แก๊งค์เสือห้าว

5. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    จัดไปคับพี่น้อง

6. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    มีอยู่แก๊งเดียวแหละ

ฮ่าๆๆๆ

7. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ไม่มีติกเกอร์ ก้อรักไฮรัก คราฟ

..................

8. Tiger Standard

Tiger Standard New Member Member

84
    1
    0
    ผมก็อยากได้เหมือนกัน

9. มู๋บิน_2527

มู๋บิน_2527 New Member Member

28
    0
    0
    มะมีเหมือนกันครับ...ว่าจะไปหาฉกตามกระจกหลังชาวบ้าน

10. ถ้าอยากได้เพื่อนที่นี่ ยินดีต้อนรับทุกคนครับ

11. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    มาพบปะพูดคุยกัน....
    มิตติ้งกัน
    แล้วจะรู้ว่าคลับเรามีมิตรภาพมากมาย

12. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    มิตรภาพสำคัญสุดๆครับ

13. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    ถูกต้องเลยครับ

14. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ตามนั้น....

15. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    หลายๆคลับติดสติ๊กเกอร์ไปแล้วแทบจะไม่รู้จักกันเลย...แล้วจะติดทำไม...
    แต่คลับนี้ติดสติ๊กเกอร์เพราะอยากให้รู้จัก...
    คนที่ติดไปแล้วจะทราบ...เวลาเจอสมาชิก...จะทราบเลยว่าสมาชิกคนนี้ชื่อ...เมียชื่อ...
    เข้ามาแนะนำตัว...พูดคุยหน้าบอร์ด...มิ๊ตติ้งในรอบและนอกรอบบ้าง...แล้วจะรู้ว่ามิตรภาพมีมากว่าสติ๊กเกอร์
    ส่วนสมาชิกที่อยู่ ตจว. ทางCEO มิได้นิ่งเฉย กำลังหาข้อสรุปเรื่องสติ๊กเกอร์อยู่ครับ...

16. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    อยากได้เหมือนกันครับ

17. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามที่ ท่านบ้าง ท่านพูด เลยนะครับ

สติ๊กเกอร์ คลับ ไม่ สำคัญ

สิ่งสำคัญ อยู่ที่ มิตราภาพ และ ความ จิงใจ

ลองเข้ามาสัมผัสแล้วจะรู้ว่า มีอยู่จิง สิ่งที่พูดมา

18. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

ถูกต้องที่ซู้ดครับ

เข้ามาเล่นในบอร์ด Hlc บ่อยๆ แล้วจะรู้ถึงมิตรภาพและความผูกพันธ์ ครับ

19. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ตามที่ทุกท่านได้กล่าวมาแหละคับ......เข้ามาทำความรู้จักกัน คุยกันสร้างมิตรภาพที่ดี แล้วคุณจะลืมเรื่องสติ๊กเกอร์ไปเลยหล่ะคับ และถึงเวลาคุณจะได้มันมาเองอย่างภูมิจัยสุด สุด......คับ

20. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

:D:D:D ขำ ขำ นะพี่ อิอิ :D:D:D

21. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
  22. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ผมเจอมาแล้วคับ ^^ ของเค้าดีจิง .. ต้องลองคัฟผม

:):):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤศจิกายน 2009
  23. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ถูกต้องละคร๊าบ.....ว่าแต่เมียชายต้นชื่ออะไรน๊าาาาา :D

24. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

เอือม...

25. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ชื่อ โซเฟีย "เฮ้ยยยยยยยย" ครับ

26. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    กระจ่างเลยครับ.....ดีนะเนี่ย...เราไม่มีเมีย.....

27. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ตามที่ท่านทั้งหลายว่ากันเลยครับ

28. JZ_std.

8,075
    74
    0
    กระทู้ ไหนว้า ไม่มีๆๆๆ ไม่มีซุ่ม STD. จิงๆๆๆๆ

29. JZ_std.

8,075
    74
    0

คนเเลก ชื่อ ตาล ตอนหลัง เปลี่ยนเป็นเอออออ

ตอนนี้ ชื่อเฟีย และ มีชื่อ เอือม อีกและ

เฮ้ย..........เกือบได้ดู ผัวเตะเมีย โชว์ เพื่อน โชว์ น้องแล้วว

30. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ใจเย็นๆๆครับ

กับเมียเราก็ต้องมีมิตรภาพ

อย่าโหดร้าย

เฮ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้