งานเข้า

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย OATH, 1 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    :banghead::banghead::banghead::hurt:

กล้วย910 ถูกใจสิ่งนี้
  2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เอาน่า.....................มันต้องเกิดกับทุกคนแหละ.......................แต่อยู่ที่ว่าใครเกิดก่อน.............ต้องทำใจครับ.......เอาใจช่วย...มีไรให้ช่วยบอกนะครับ

3. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    มีไรให้ ผมช่วยบอกได้เหมือนกันนะคับ

4. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ขอบคุณ พี่ๆทุกท่านที่ช่วยเหลือผมในวันนี้นะครับ:):):)

ฝากพี่นิวกับพี่นนท์ดูเเลสักพักนะครับ:p:p

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ค่อยคิดค่อยทำไปคับ....

6. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ...ช่วยอะไรได้ ก็บอกนะครับ ....

7. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    พานพุ่มน่ะ จัดยัง :D

8. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
  9. madboy

2,808
    11
    38
    :D:D:D ฝฝมือผมเองคร้าบบบบบ :D:D:D

10. madboy

2,808
    11
    38
    งัยก็ค่อยๆทำนะครับพรี่โอ๊ต ไม่ต้องรีบ เด๋วกรูรอ :D

11. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เอาใจช่วยด้วยคนครับ

เห็นโอ๊ตมาแต่เช้า เปลี่ยนยาง ผมยังถ่ายรูปไว้เลย

12. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: เอาน่า........

:rolleyes: หือ............

:D อิอิ
    อยากได้....................

:rolleyes: :rolleyes: ให้ไว....... อย่าพักนานนนนนนนนนน นะ...:D

:D ดอกเบี้ยแพงไหมครับพรี่...........

:D อิอิ
    อย่าลืม.......... หนังสือสัญญาลาออกจาก Club ด้วยนะ......... :D

:D ทำได้ครั้งเดียวนะเนี่ย.......

13. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:อย่ารีบ!!!!!!!!!!!! ครับ

:D พรี่ประธาน OATH แกโดนผมไล่จากที่พักมาอ่ะ
    เพราะถ้าเปลี่ยนที่โรงแรม มีโอกาสแม่แรงล้ม ทับแกตายแหง.......:D

14. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ ค่อยๆ คิด ค่อยๆ ทำครับ

15. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    โอ็ตเป็นไรหรอ.......

16. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    มีไรให้ช่วย บอกเลยนะครับ เพื่อน

ใจเย็นๆ ผมก็เคยเซงแบบนี้

---------- Post added at 11:35:53 ---------- Previous post was at 11:35:38 ----------

มีไรให้ช่วย บอกเลยนะครับ เพื่อน

ใจเย็นๆ ผมก็เคยเซงแบบนี้

17. madboy

2,808
    11
    38
    มัวแต่เมาน๊ะพรี่คนเนี๊ย :D

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: รอที่สนามตั้งหลายวัน..........
    ไม่เห็นพรี่รั่วมาเลย........ สงสัย มัวแต่จับผี อยู่.......... :D

19. SAN910

SAN910 New Member Privilege

272
    3
    0
    เสียใจด้วยครับ:cry::cry::cry:

มันได้พลีชีพในหน้าที่อย่างสมศักดิ์ศรีด้วย:cry::cry::cry:

20. Up-Shift

Up-Shift New Member Member

23
    0
    0
    มาแอบดูหน่อย

หายไวๆนะคร้าบ

---------- Post added at 14:54:34 ---------- Previous post was at 14:54:16 ----------

มาแอบดูหน่อย

หายไวๆนะคร้าบ

21. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    รายการที่หาให้ได้นะครับ อัพเดทข้อมูลล่าสุดนะ:cry::cry:

บอดี้สีดำ ปี 90 ตัว 2.0 (สีต้องเก็บนิด แต่ถ้าทางเพื่อนจะไม่ซีเรียส ไม่ผุก็พอแล้วชิมิ อิอิ)
    เครื่อง sr20det U12 (ไม่มีเลข เอาไว้ขายต่อหรือยกใส่เครื่องเดิมโอ้ตลงไปแทน) ตอนนี้ตาน้ำหลังเครื่องรั่วอยู่
    อินเตอร์ ทรง RB26 ไม่อยู่แล้ว แต่มีอินเตอร์เดิมให้ เพราะเค้าถอดขายไปแล้ว
    หม้อน้ำ Koyo ก็ไม่อยู่ เพราะถอดขายไปแล้วเหมือนกัน แต่มีหม้อน้ำเดิมอยู่
    ล้อ ขอบ15 จำรุ่นไม่ได้
    ท่อ2.5 เลสนอกทั้งเส้น
    เบาะBride หูกวาง 1ตั้ว นอกนั้นภายในเดิม ช่วงล่างเดิม

ตอนนี้ น่าจะต้องลากไป เพราะว่า ตาน้ำหลังเครื่องรั่วอยู่ และ หม้อน้ำ ยังไม่ได้ใส่เข้าไป(แต่มีให้) สตาร์ทได้ขับได้ แต่ตาน้ำรั่ว ไม่แนะนำ ความร้อนขึ้นแน่ๆ
    และอินเตอร์ ยังไม่ได้ใส่ เพราะ เค้าเดินท่อ มาใส่อินเตอร์ RB 26 และถอดขายไป ใส่อินเตอร์เดิมยังไม่ได้ มันเอื้อมไม่ถึงกัน
    นอกนั้นใช้งานได้ตามปรกติ หรือถ้า ซ่อมตาน้ำที่รั่ว แล้วใส่หม้อน้ำลงไป ก็พอขับได้แล้ว
    ที่เค้าไม่ทำ เพราะว่า เค้าจะขายแล้ว คิดว่า น่าจะเหลือราคาซัก 40000 เกรินๆไปแล้ว
    สุดท้ายเค้าบอกว่า อยู่ที่โอ้ตตัดสินใจ ถ้ามาดูแล้วชอบ ก็ น่าจะได้ราคานี้นะ :D

รูปจะไปถ่ายให้เย็นนี้ แล้วจะโพสตอนดึกๆนะ อยากจะให้กลับมาหล่อแรงเหมือนเดิมเร็วๆ

น่าจะเป็นทางเลือกที่ดีนะ เดี๋ยวจัดให้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2009
  22. yy_u12

18,827
    95
    48
    ;) อิอิ
    ถ้าเป็นรถรุ่นอื่นเ...... ผมว่า คนขับอาจจะคอหักตายแล้วนะเนี่ย........

23. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    มีอะไรให้ช่วยบอกด่วนๆเลยนะ

24. madboy

2,808
    11
    38
    โดนนุ๊ยเตะ !!!! :D

25. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เสียใจด้วยคับ....

26. pae-ck

pae-ck New Member Member

89
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ........นี้ถ้าไม่ใช่ BB คนขับถ้าจะแย่:cry::cry:

27. new@nymph

12,042
    38
    0
    เอาๆๆ.............ใจเย็นๆค่อยๆคิดนะครับ..................

เป้...............รถหละๆ..............เสร็จยัง

28. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    เสียใจด้วยนะครับพี่โอ๊ด ท่าทางน้องด้านจะอาการหนัก

29. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เป็นเยอะนะนี่ ยังไง ก้ออย่าเิพิ่งหมดกำลังใจแล้วกัน

ทำรถ มันต้องมีเจ็บบ้าง ไม่มากก้อน้อย ถ้าไม่รักจิง

คงซื้อรถ เดิมๆ มาขับแล้ว สู้ โว๊ยยยยยยยยย;);););)

30. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ............................อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้