ขอคำชี้แน่ะอู่สี ปะผุ ชลบุรี

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย KScycle, 31 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KScycle

KScycle New Member Member

2
    0
    0
    รบกวนสอบถามอู่สี, ปะผุ, งานประกอบ
    ผมเห็นหลายๆ ท่านขับรถแนว Retro แถวชลบุรี
    งานสีเรียบร้อยดีมากครับ งานประกอบก็เนียนดี
    ท่านที่มาโชร์แนว Retro ที่โรบินสันศรีราชารถสวยมากครับ
    อยากทราบว่าไปใช้บริการอู่ไหนมาครับ รบกวนแน่ะนำด้วยครับ
    อู่อยู่ชลบุรีหรือเปล่าครับ ผมพึ่งได้รถ Celica TA23 แบบเดิมมา อยากจะเก็บงานทั้งคันครับ
    รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

2. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    ส่วนใหญ่กลุ่มรถแข่งเนียนๆ หลายคันทำจากอู่สีอาคม ซอยหนองข้างคอก เส้นแยกชลชายทะลุสายบายพาสครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้