ช่วยหน่อยครับรีโมทหาย เปิด front ไม่ได้ จะไปหาที่ไหน (ตามรูปเลยครับ)

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย oat_piroon056, 14 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oat_piroon056

oat_piroon056 New Member Member

2
    0
    0
    :cry: :cry: :cry: คือรีโมทหาย แล้ว ฟร้อน ผมต้องใช้รีโมทแล้วกดรหัสเปิดเครื่องอ่ะครับ
    เป็น โซนี่ รุ่น Sony XR-M500R เป็นรุ่นหน้าจอมืดๆ ทั้งหน้าเลย
    ต้องใช้รีโมทกดโค้ด เปิดฝาพับมันออกอ่ะครับ พอจะไปตามล่าหาซื้อได้ที่ไหน เอาหมด
    ตอนนี้ขึ้นรถแล้วมัน เงียบสงัด วังเวง มากครับ
    อยากจะบ้าตาย ใครก็ได้ขอคำแนะนำที หรือใครมี โทรหาผมด่วนเลย ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

เป็นรีโมทรุ่น Sony RM-X96 Remote Control อ่ะครับ

ตามรูป

ใช้กะฟร้อน ตัวเนี้ยยยยย

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มีนาคม 2007
    ผมช่วยได้นะ โทรมาละกัน

มีวิธีปลดล็อกครับ ไม่ถามรหัสอีกเลย ไม่ต้องใช้รีโมท แต่ต้องถอดเอาเครื่องออกมาจากรถนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้