ขอบคุณพี่ใหญ่ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 16 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เมื่อคืนวันเสาร์พี่ใหญ่ไล่สายไฟรถให้ผม ซึ่งช่างเก่ามันทำไว้สุดยอดมาก ช็อตมันปีละสองสามครั้ง

พี่ใหญ่ไล่เก็บงานให้ใหม่ตอนนี้วิ่งปกติดีแล้วครับ

ขอบคุณครับพี่:D:D:D:D:D

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    หลัง ช่างเก่าอ่ะ คือ ช่างโอห์ม
    ผมหมดปัญญาตั้งแต่เห็นแล้วพี่บี๋ งานไฟไม่ถนัดแจงๆ
    ผมต่อสายไฟไว้ ช่างบางคนยังกัวไฟช๊อคไหม้รถเลย

ไม่ถนัด ไม่ถนัด

รถพี่บี๋สบายดีก็ดีแล้ว รถมันแค่งอแง ลองใจเจ้าของมันดูว่าทนไหวม๊ะ หุหุ

3. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    พี่บี๋เดอะวันเมื่อไหร่อะรอนานแล้ว

4. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    พี่เล็กจัดทริปมาเลย น้องพร้อม ขาดก็แต่พี่นี่แหละ

ส่วนพี่โอห์ม ช่วงนี้ไอ้รถเขียวของผมมันทดสอบผมหนักจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้