มือใหม่สนใจแข่ง CANCUP คับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Hutcha, 10 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hutcha

Hutcha New Member Member

0
    0
    0
    คือผมอยากลองจะลองแข่ง CANCUP รถเช่าดูน่ะคับ อยากจะลองหาประสบการณ์ดูซักครั้ง

ไม่ทราบว่าผมต้องเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่เหรอครับ แล้วจำเป็นต้องเป็นสมาชิกของสนามหรือเปล่าถึงจะลงแข่งได้

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D แข่ง CANCUP เป็นกิจกรรมของสมาชิก PTT-MSL ดังนั้น ต้องเป็นสมาชิกครับ
    ค่าสมัครแข่ง 1500 บาท
    จับฉลากเบอร์รถแข่ง
    วันแข่งมี ซ้อม 10 นาที
    จับเวลาคัดเลือก 10 นาที
    แข่งฮีทที่ 1 > 10 นาที
    แข่งฮีทที่ 2 > 10 นาที
    รอบตัดสิน > 10 นาที
    สตาร์ทแบบ โรลลิ่งสตาร์ท ตามกติกาสากล
    มีกรรมการตามจุดให้สัญญานธงต่างๆ ตามกติกาสากล
    ใช้กติกาสากล ควบคุมการแข่ง
    อาหาร และ เครื่องดื่มฟรี

ถ้าคุณสนใจ เชิญครับ นอกจากได้ทักษะต่างๆในการขับ ยังคงสนุกกับการแข่งที่สนุกสนาน
    ยังไงก็คุ้มสุดๆ....ขับกันเหนื่อย แทร็คยาวๆ เปิดเฉพาะวันแข่ง มีโอกาสรับถ้วยสวยๆ
    คุณจะได้อะไรอีกมากมายกลับไป นอกจาก มาแข่ง....มิครภาพดีๆมีเยอะที่นี่......
    รีบตัดสินใจครับ รับจำนวนจำกัด 10 คันเท่านั้น.....

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เชิญคับแวะมาสนุกกัน.....

4. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ สานุกสาหนานมาก

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    แข่งยังไงก็สุดคุ้ม ไม่เชื่อมาซ้อมวันนี้ได้เลยครับ

6. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อยากแข่งเหมือนกันครับ 3 ท่านข้างบนนี้แนะนำผมด้วยครับ อิอิ

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ไม่ให้แข่ง เก่งไป ....:D

8. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ไคต้องการกันชนหลังเปนรถอีกหนึ่งคัน บ้างมั๊ยคับ

9. AQDONUT

677
    11
    0

Thunder Bird มาแล้ววว

10. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    อืมน่าสนใจครับ พึ่งไปลองเล่น ที่สนามมา วันอาทิตย์ที่แล้วเอง 2 รอบ.... สงสัย ต้องสมัครเป็นสมาชิกซะแล้วครับ แล้วสนามต่อไปมีวันไหน กี่โมงครับ ขอไปดู ก่อนแล้วกันครับ แหม่...ไปดูการ์ตูนเรื่อง capata มาซะได้เรื่องเลย....

ปล..ผมยังขี่ได้แค่รอบล่ะ 33-34 เองอ่ะครับ เห็น ใน สถิติ 10 อันดับแรก 30-31 เอง..ต้องไปซ้อให้มากๆแล้ว เสียดายอยู่ลพบุรี ไม่งั้น อิอิ ว้อมทุกวันเลย แต่วันนั้นเล่นไป 2 รอบ เอาเรื่องเหมือนกันน่ะครับ แขนถึงกับ สั่นเลย แต่ ก็ชอบครับ แล้วเจอกันน่ะครับ

11. AQDONUT

677
    11
    0
    วันอาทิตย์นี้มาแข่งสิครับ จะได้เก็บประสบการณ์ไปใช้ได้ รับรองไม่ผิดหวัง

กำลังมันส์กับ Capeta เหมือนกัน ตอนนี้กำลังทำสีหวกเหมือนไทระอยู่ อิ อิ :D

12. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0

หาดูได้ที่ไหนคับ .. นาย นัท

13. hypertruck

156
    1
    0
    ตามกระทู้นี้เลยครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=683691

รู้สึกว่าตอนนี้จะถึงแผ่นที่ 19 ขับ ฟอมูล่าแล้วน่ะครับ อิอิ มันส์

14. AQDONUT

677
    11
    0
    ผมมีถึงตอนที่ 30 เองครับน้าแพท เป็น DVD ถ้าน้าแพทสนใจเดี๋ยวจัดให้ :D

15. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0

น้า . จัดด่วนเลยนะ อยากดูๆๆๆๆ
    วันแข่งได้เลยยิ่งดี ผมไรท์เองได้นะ

16. hypertruck

156
    1
    0
    อ้าวมี DVD ด้วยหรอครับ...หาซื้อที่ไหนอ่ะครับ อยากได้อ่า

17. AQDONUT

677
    11
    0
    มีแต่ยังไม่ครบครับ 2 แผ่นมี 30 ตอน ของอยู่ที่น้าอ๋อย เดี๋ยวน้าอ๋อยเอามาแล้วจะไร้ไปให้ครับผม

พอดี DVD เพื่อนผมเค้าให้มา (ไม่ใช่แผ่นแท้นะ)

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มะวานนี้มันมะหละคับ....

19. hypertruck

156
    1
    0
    มันส์............จิงๆ พะยะค่ะ พี่โป้ง อิอิ.... สนามหน้า เอาใหม่ ได้อะไร ไปปรับใช้ในรถแข่ง เยอะเลยครับ ขี่ คาร์ทๆ สัก 2-3 ฮีท เริ่มรู้แร่ะ ว่าต้องขับยังไงให้เนียน ต้องซ้อมแบบ ที่พี่โป้งว่า จิงๆแหละ เสียดายไม่ได้อยู่กรุงเทพ ไม่งั้น อิอิ วันที่ 5 ธค. เจอกันอีกคร๊าบบบบบบบบบบบบบ แล้วจะลาก มือใหม่ไปเชือดอีก สัก2-3 คน 555+

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนามพีระยังไปกันได้ นี่แค่ ลาดพร้าวเอง ไหนเลยจะมาไม่ได้ว่ามะคับ....:D:D:D:D

21. AQDONUT

677
    11
    0
    น้าแพทครับแผ่นมาแล้ว ถ้าไม่มีอะรไผิดพลาดเดี๋ยวพรุ่งนี้เอาไปให้

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อย่าผิดพลาดเลยนะ ทีมงาน...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้