เบาะหลังครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Basic_Boo, 15 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Basic_Boo

Basic_Boo New Member Member

32
    0
    0
    อ่า สวัสดีครับ

ผมอยากจะถอดเบาะหลังออกมาอ่ะครับ
    วิธีแกะนี่ทำยังไงครับ

ขอบคุณครับ:D

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    อย่าลืมไปสมัครสมาชิก ในกระทู้ สมัครสมาชิกและรายนามสมาชิกด้วยนะครับ.................

3. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    รู้สึกแง้มๆ จะมีน้อตซ้ายขวา และตรงกลาง ครับ

ใช้ประแจเบอร์ 10 มั้ง

ยกเบาะนั่งออกก่อน ยกจากพนักพิง ยกขึ้นมา

ส่วนพนักพิงก็งัดขึ้น

คร่าวๆ ประมาณนี้ อ่ะ

---------- Post added at 19:00:04 ---------- Previous post was at 18:59:49 ----------

รู้สึกแง้มๆ จะมีน้อตซ้ายขวา และตรงกลาง ครับ

ใช้ประแจเบอร์ 10 มั้ง

ยกเบาะนั่งออกก่อน ยกจากพนักพิง ยกขึ้นมา

ส่วนพนักพิงก็งัดขึ้น

คร่าวๆ ประมาณนี้ อ่ะ

4. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ก่องอื่นต้องยกเบาะนั่งที่ติดอยู่กะพื้นรถขึ้นมาก่อง โดยที่มานจามีเหล็กยาวๆหน่อยล็อคเอาไว้ทั้ง 2 ด้านซ้ายแระขวาทะยอยถอดทีละด้านหรือยกออกพร้อมกันก้อด้ายหากมีคนช่วย ตอนยกต้องดันเข้าไปหน่อยนึงจึงยกออกมาด้าย (ต้องดึงเบรคมือหรือล็อคเกียร์รถเอาไว้ด้วยนะเดี๋ยวรถไหลจาถอดม่ายออก) พอยกออกมาแร้วก้อจาเหนกองขยะอยู่เต็มไปหมด เฮ้ย! ม่ายช่ายดิ เหนน็อตล็อคเบาะที่เปนพนักพิงหลังเอาไว้ทั้ง 2 ด้านอีกก้อเอาปะแจเบอร์ 12 (ถ้าจำม่ายผิด)ถอดออกมาทั้ง 2 ด้านก่อง คราวนี้ต้องหาคนช่วยจิงๆแร้วล่ะยกทั้ง 2 ด้าน โดยยกขึ้นมาตงๆก่องเพราะมานมีรูล็อคเหล็กกันเขยื่อนล็อคเอาไว้ เสดแร้วยกออกมาเรียกรถขายของเก่ามาตีราคาซื้อเอาไป เพื่อนำเงินที่ขายด้ายนั้นมาซื้อหนมกินสะบายไปเอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.

5. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

ไม่ต้องเปิดประตูก่อนหรอน้าป๋อง...............

6. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หนูม่ายยอมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอากรูอีกแร้ว มานเอาทุเม็ดเรยนะ...

7. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    โดนซะมั้ง 555

8. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    ใครอยากได้เบาะหลังครับ?

ใครอยากได้เบาะหลังครับ?

ผมมีสองชุดครับ ชุดหนังสีเทามีที่เท้าแขนกลาง กับ ชุดกำมะหยี่สีน้ำตาลไม่มีที่เท้าแขนกลาง

10. Basic_Boo

Basic_Boo New Member Member

32
    0
    0
    ขอบคุณครับ

หาข้างบนตั้งนาน มันอยู่ข้างล่าง :D

11. fuu35

fuu35 New Member Member

9
    0
    0
    เท่าไหร่คับ เบาะหลัง พอดีตั้งแต่ซิ้อมามันไม่มีเบาะหลัง ตีตู้ไว้

[email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้