แนะนำร้านติดตั้งเทอร์โบ แถวนนทบุรีให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย FoRDeZ, 11 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FoRDeZ

FoRDeZ New Member Member

132
    1
    0
    คือถ้าผมมีโบแบบครบๆของ 2L ค่าติดตั้งจะประมาณเท่าไหร่ครับ

แล้วมีร้านไหนแนะนำบ้าง ขอราคาไม่แรง งานเนียนๆหน่อยก้อดีครับ

ตอนนี้รถผมอยู่แถวพระราม 7 มีร้านไหนใกล้ๆแนะนำด้วยครับ

2. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    จะแรงอีกคันแย้ว... หึหึ ^^

3. ของแรงมาอีกและ

4. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
  5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ดันให้ รถแรง ๆ คับ

6. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    มีครายอยู่แถวนั้นบ้างเอ่ย...... ชี้แจงด้วยคับ

7. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ลองเข้าไปถามดูมั้ยครับ อู่ยนต์เจริญ อู่เค้าอยู่ในบางกรวยหลังการไฟฟ้าอ่ะคับลองเอาเบอร์โทรไปถามดูก็ได้ครับ 0818471303 พี่อุ๊ เจ้าของอู่ครับ
    ผมก็ไม่เคยทำกะเค้านะครับไม่รู้ว่าจะเท่าไรเห็นว่าอยู่ใกล้ๆกันอ่ะครับ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤศจิกายน 2009
  8. newzoom

newzoom New Member Member

55
    1
    0
    ร้านยนต์เจริญ ร้านอ้วนซ่า ในบางกรวย
    แต่ร้านยนต์ ดังกว่านะ

ราคาต้องไปคุย พี่อุ๊ คุยดีครับ

---------- Post added at 11:04:26 ---------- Previous post was at 11:04:10 ----------

ร้านยนต์เจริญ ร้านอ้วนซ่า ในบางกรวย
    แต่ร้านยนต์ ดังกว่านะ

ราคาต้องไปคุย พี่อุ๊ คุยดีครับ

9. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เซียนดีเซลเทอร์โบไปไหนหมดครับ

มาช่วยกันเเนะนำหน่อยจ้า.............

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ร้านรังสิต กรังปรีเฮดเดอร์ ข้างเซียร์รังสิต

11. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    สาขานี่ของเฮียหวัด เค้าปิดไปประมาณปี สองปีแล้วคับ เหลือแต่ สาขา นวมินทร์ คับ

ลองเข้าไป ร้านเหรียญชัยเทอร์โบ สาขาบางใหญ่ ดูคับ

12. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ใส่เอง เลยคัฟ

แต่ละร้านที่เอย มา

ราคา ก้อเอาเรื่องคัฟ

13. FoRDeZ

132
    1
    0
    ก้ออยากใส่เองอยู่อ่ะคร้าบ

แต่ทางน้ำมันไหลกลับจาเอาไปลงตรงไหนอ่าครับ

ติดอยู่แค่อย่างเดียวนี่แหละคร้าบ

14. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ผมก็ใส่เองกับเพื่อนอะครับ ไปร้านไม่ไหวแพง

15. FoRDeZ

132
    1
    0
    งั้นพี่ช่วยผมใส่หน่อยได้ป่าวอ่ะคร้าบบบบ

:cool::cool::cool:

16. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ผมก็อยู่แถวพระรามเจ็ดคับ รถผมจอดอยู่ในวัดเสาหินคับ พี่ลองไปถามตรงร้านที่เลยบิกชีมาทางพระรามเจ็ดดู ซิคับ มีสองร้าน ส่วนของผมทำร้านพี่ชายเพื่อนที่บางกะปิ เบอร์ผมคับ 081-4982095 ปุ๊ คับอยู่ใกล้ๆกันโทคุยกันได้นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้