รบกวนหน่อยครับ อยากได้ตำแหน่งฟิวส์ ที่ติดตรงฝาครอบใต้พวงมาลัยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย marujo, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. marujo

marujo New Member Member

6
    0
    0
    ผมใช่ nv Queen cab อยุ่ครับ แล้วพอดีว่าฝาคอบฟิวส์ใต้พวงมาลัยอันเก่ามันหัก ผมจึงไปซื้ออันใหม่มาครับ แล้วอันใหม่มันไม่มี สติ๊กเกอร์ตำแหน่งฟิวส์อยู่ อันเก่าผมก็ทิ้งไปแล้ว ผมจึงรบกวนพวกพี่ๆ ท่านใดที่มี รบกวนถ่ายรูปมาให้ผมหน่อยครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

2. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ในคู่มือด้านบนน่าจะมีนิ ลองดู

3. marujo

6
    0
    0
    ไม่มีนะครับ พี่ ใครก็ได้ช่วยหน่อยนะครับ

4. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เด๋วจะ ถ่ายรูปมาลงให้นะครับ
    รอกลับไป กทม. ก่อน
    ใครมีช่วยเพื่อน หน่อย นะครับ

แบ่งปันๆ
    :)

5. sorawas

692
    17
    0
    รอนิด เดี๋ยวก็มีคนใจดีเอามาลงให้

6. marujo

6
    0
    0
    ใครใจดีก็ ถ่ายรูปมาให้ผมหน่อยนะครับ อยากได้มากๆๆครับ ขอบคุณครับ

7. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    ว้ากล้องผมน้องยืมไปถ้าได้มาแล้วจะถ่ายมาให้ดูครับ
    เพื่อนๆพี่ๆคนใหนสะดวกถ่ายมาให้เพื่อนๆเราด้วยครับ

8. marujo

6
    0
    0
    ช่วยหน่อยนะครับบ ยังไม่ได้เลยครับ

9. sorawas

692
    17
    0
  10. slimant

1,271
    4
    0
    เพิ่งกลับมาถึง
    จัดไปๆ
    ของผมตัว van sgx คับ

11. marujo

6
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ แต่ว่า ของตัว แวน มันอันเดียวกับตัวธรรมดาหรือเปล่าครับ

12. slimant

1,271
    4
    0
    ใครใช้ Queen Cab รบกวน แกะ แฝงฟิวส์เทียบกับรูปด้านบนให้หน่อยครับ
    เพื่อนๆ ครับ ช่วยกันหน่อย นะ

13. sorawas

692
    17
    0
    น่าจะใกล้เคียงกัน ไม่มีแค่ปัดหลัง กับไล่ฝ่า

14. เด๋ว...ตอนเเย็นจัดให้นะครับ...

15. จากรูปของคุณเก่ง เอาทางฝั่งซ้ายก่อนนะ

auto choke เปลี่ยนเป็น eng control2

r/c mirror ไม่มี

rr wiper washer ไม่มี

นอกนั้นเหมือนกันครับ

ทางฝั่งขวา

eng control2 ไม่มี

ต่อจาก hazard lamp จะมี st signal เพิ่มมา รูปผมถ่ายไว้แต่ไม่ชัดอ่ะครับ

16. slimant

1,271
    4
    0
    ขอบคุณมากคุณบอลที่ช่วยให้ข้อมูล

บ่...เป็น....หยัง....ครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้