พอดีจะเปลี่ยนไมค์ ตัว ep 82 เป็นตัว ep 82 GT

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย 3dstarlet, 15 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3dstarlet

3dstarlet New Member Member

71
    0
    0
    พอดีจะเปลี่ยนไมค์ ตัว ep 82 เป็นตัว ep 82 GT ของเดิม ไมค์ ผมมันไม่มีวัดรอบ แต่อยากเปลียนเป็น ตัว GT ที่มีวัดรอบ เปลี่ยนเองได้เลยไหม หรอว่าถ้าไม่ได้ มีร้านแนะนำไหม อยากจะเอาไปเปลี่ยนครับ แนะนำหนอ่ยครับ แต่ถ้าเปลี่ยนเองได้ มีวิธีต่อไง ขอบคุณมากครับ

2. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ปลั๊กเทอร์โบกับไม่โบเสียบกันได้แต่ระบบไฟหน้าปัดไม่ตรงกันครับถ้าเปลี่ยนเองต้องลองจิ้มเช็คไฟทีละเส้นครับทางที่ดีหาร้านทำไฟให้เขาต่อให้ดีกว่าครับ ป ล .ที่ถามนั้นได้ 2800ครับ

3. 3dstarlet

71
    0
    0
    ขอบคุณมากครับมีร้านแนะนำไหมครับ อยากจะเอาไปใส่ ซื้อมายังไม่ใส่เลย วางไว้เจยๆๆ ส่วนเรื่องท่อเดี่ยวขอพิจารณาหนอ่ยครับ พอดีตอ้งใช้เงินนิดหน่อย เลย ขอตรวจสอบระบบเงินหน่อยแล้ว เสียงดังมากไหมครับ พอดีแอบสนใจเหมือนกัน

4. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ไม่แน่ใจว่าดังแค่ใหนเดี๋ยวลองเปลี่ยนใส่รถผมดูแล้วจะมาบอกครับ สว่นเรื่องไมล์หาร้านใดไก้ลบ้านก็ได้ครับ ถ้าให้ดีและสบายใจก็หาร้านวายริ่งเลยครับแต่ถ้าจะมาเที่ยวเมืองชลหรือผ่านมาก็เอาติดมาด้วยก็ได้ครับผมจะพาไปทำที่ร้านที่ผมวางเครื่องรับประกันครบแน่ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤศจิกายน 2009
  5. 3dstarlet

71
    0
    0
    โอ๊ววว ขอบคุณมากครับ ลองใส่ดูก่อนนะครับ ว่าเป็นไงมั้ง สำหรับท่อ อยากรู้ว่าเสียงดังมากไหม

6. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    ร้านวายสายไฟอยู่หนองจอก ลองโทรถามดูนะครับ 089-8222526 พี่ชัย

7. 3dstarlet

71
    0
    0
    น้องต่อมาตอบเอง แจ่ม ครับ เดี่ยวต้องโทรไปถามดู ขอบคุณมากน้องต่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้