ขอ คำแนะนำเกี่ยวกับ เครื่อง Rotax Max , รบกวน ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Personal-Boost, 15 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Personal-Boost

Personal-Boost New Member Member

49
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามีท่านไหน ในนี้แข่ง Rotax Sr class บ้างครับ ?
    พอดีคนที่นี่มาเสนอขายเครื่อง Rotax max Fr 125 ผมในราคายั่วยวนสุดๆ เลยอยากขอคำแนะนำนิดนึงครับ

1) มีสนามไหนใน กทม หรือ ใกล้ๆ เปิด ให้วิ่ง เครื่อง Rotax บ้างครับ
    2) Rotax Service center อยู่ที่ไหนครับ, แล้วค่า Major rebuild (ทั้งเครื่อง) อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ
    3) ไม่ทราบว่า Rotax Sr Class ที่ พีระนี่ มีคนวิ่ง อยุ่เยอะมั้ย แล้วค่าสมัคร แข่ง แต่ละครั้งอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ
    4) อยากทราบ กฎกติกา คร่าวๆ ถ้า ผมจะสมัครแข่ง Rotax Max Challenge ครับ
    5) นอกจาก รายการ Rotax Max Challenge แล้ว มี Club race (เหมือน 4 cycle race ของ สนาม MSL) ที่ไหนบ้างมั้ยครับ

รบกวนเซียน Rotax ด้วยครับ:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2009
  2. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้